shafi_banner

samfurori

atomatik 8 shugaban piston filler / kwalba mai cike da man zaitun mai

taƙaitaccen bayanin:

Layin samar da mai cike da mai wanda Planet Machinery ya samar yana ɗaukar fasahar cikewar piston mai sarrafa servo, babban madaidaici, babban aikin kwanciyar hankali, fasalin daidaitawar kashi cikin sauri.

Injin mai cike da man ya dace da mai, man zaitun, man gyada, man masara, man kayan lambu, da sauransu.

Zane da samar da wannan kayan aikin mai cike da man ya dace da daidaitattun buƙatun GMP.A sauƙaƙe wargajewa, tsaftacewa da kulawa.Sassan da ke tuntuɓar samfuran cika an yi su da ƙarfe mai inganci.Injin cika mai yana da aminci, muhalli, tsafta, dacewa da nau'ikan wuraren aiki daban-daban.

Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nuni samfurin

cika kawunansu
cika 1
cika 2

Dubawa

Layin samar da mai mai cike da mai wanda Planet Machinery ya samar ya dace da cika kayan danko mai yawa (kamar mai mai, man injin, man gear, da sauransu) .Za'a iya daidaita na'ura mai cike da man fetur tare da injin capping, na'ura mai lakabi, da na'urar shirya fim don samar da cikakken layin samar da mai.

Siga

Suna Musamman takamaiman
Injin Cika kawunan 6 Material: Bakin Karfe
Ciko nozzles 6 Shugabanni
Kariyar tabawa Harshe: Turanci & Sinanci
Cika ƙarar 10-100,30-300,50-500,100-1000ml
Nau'in cikawa fistan tuƙi
Sensor Autonics / marasa lafiya
Tushen kwalba Silinda airtac
Saurin cikawa 1000-1500 kwalban / h
Cika daidaito Kuskure≤±1%
Kayan abu Bakin Karfe
Ƙarfi 220V, 50Hz, 500W
Amfanin iska 200-300L/min
Girman inji 3000mm*1050*1900mm
Nauyi 700KG
Bayan-tallace-tallace An Ba da Sabis: Garanti: shekara 1;goyon bayan fasaha na rayuwa

Siffofin

1.Ɗauki ainihin asalin SIEMENS (Siemens) PLC na Jamus don tabbatar da kwanciyar hankali na tsarin.

2.Select shigo da wutar lantarki, pneumatic kula da aka gyara, tare da barga yi.

3.Photoelectric tsarin ganowa yana ɗaukar samfuran Jamusanci, tare da ingantaccen inganci.

4.The manyan anti-leakage na'urorin tabbatar da cewa babu yayyo faruwa a cikin shakka na samar.

5.The primary-section bayarwa rungumi dabi'ar m mitar iko, da wadannan tsari rungumi dabi'ar musamman biyu dislocation dangane.

6.High da ƙananan saurin cikawa biyu na sauri zai iya guje wa abin da ya faru na ambaliya, kuma yana iya ƙara yawan haɓakar samar da kayan aiki.

7.Single-machine an daidaita shi zuwa nau'i-nau'i iri-iri, saurin daidaitawa da sauƙi.

Aikace-aikace

Ana amfani da shi don cika ruwa daban-daban ta atomatik a cikin kwalabe.Kamar man fetur, man dafa abinci, man sunflower, man kayan lambu, man inji, man mota, man mota.

miya ciko4

Bayanin Injin

Piston Silinda

A cewar abokin ciniki samar iya aiki bukatun iya yin daban-daban size Silinda

cika 1
IMG_5573

Tsarin cikawa

Ciko bututun ƙarfe yana ɗaukar diamita bakin kwalban da aka yi,

Ciko bututun ƙarfe yana tare da aikin tsotsa baya, don guje wa ɗigo mai dacewa kayan mai, ruwa, syrups, da wasu kayan da ke da ruwa mai kyau.

Oil amfani itace hanya bawul

1. Haɗawa tsakanin tanki, bawul ɗin rotaty, tanki matsayi duk tare da saurin cire shirin.
2. Yi amfani da man fetur mai amfani da bawul na hanya guda uku, wanda ya dace da man fetur, ruwa, da kayan aiki tare da mai kyau mai kyau, bawul ɗin an tsara shi na musamman don man fetur ba tare da yaduwa ba, tabbatar da daidaito mai kyau.

miya ciko5

Ɗauki ƙaƙƙarfan aikace-aikace

Babu buƙatar canza sassa, na iya daidaitawa da sauri da canza kwalabe na siffofi daban-daban da ƙayyadaddun bayanai

mai ɗaukar kaya
1

Adopt Touch allon da PLC Control

Sauƙaƙan daidaitacce saurin cikawa / girma

babu kwalban kuma babu aikin cikawa

kula da matakin da ciyarwa.

Photoelectric firikwensin da pneumatic ƙofar daidaita iko, rashin kwalban, zuba kwalban duk yana da atomatik kariya.

servo motor4
工厂图片

Bayanin kamfani

Muna mai da hankali kan samar da nau'ikan layin samarwa daban-daban don samfuran daban-daban, kamar capsule, ruwa, manna, foda, aerosol, ruwa mai lalata da sauransu, waɗanda ake amfani da su sosai a cikin masana'antu daban-daban, gami da abinci / abin sha / kayan shafawa / petrochemicals da sauransu. inji duk an keɓance su bisa ga samfur da buƙatun abokin ciniki.Wannan jerin marufi na'ura ne labari a cikin tsari, barga a cikin aiki da kuma sauki aiki.Barka da sabon da tsohon abokan ciniki wasika don yin shawarwari umarni, kafa abokantaka abokan.Muna da abokan ciniki a cikin jihohin Unites, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya, Rasha da dai sauransu kuma sun sami kyawawan maganganu daga gare su tare da inganci mai kyau da kuma kyakkyawan sabis.

 

Barka da zuwa ma'aikata a kowane lokaci.muna da inji a hannun jari don ziyarar ku.oda injin mu, za ku kawo fa'ida da farin ciki tare. ba za ku damu ba yayin samarwa a cikin ƙasar ku.za ku iya tuntuɓar ni a kowane lokaci, za mu ba ku sabis na sauri da ƙwarewa.

Bayan-tallace-tallace sabis:
Mun tabbatar da ingancin manyan sassa a cikin watanni 12.Idan manyan sassan sun yi kuskure ba tare da abubuwan wucin gadi ba a cikin shekara guda, za mu samar muku da su kyauta ko kula da su.Bayan shekara guda, idan kuna buƙatar canza sassa, za mu samar muku da mafi kyawun farashi ko kula da shi a cikin rukunin yanar gizon ku.A duk lokacin da kuke da tambaya ta fasaha wajen amfani da ita, za mu yi iya ƙoƙarinmu don tallafa muku cikin yardar kaina.
Garanti na inganci:
Mai ƙera zai ba da garantin cewa kayan an yi su ne da mafi kyawun kayan masana'anta, tare da aikin aji na farko, sabo, mara amfani da dacewa ta kowane fanni tare da inganci, ƙayyadaddun bayanai da aiki kamar yadda aka tsara a cikin wannan Kwangilar.Lokacin garantin inganci yana cikin watanni 12 daga ranar B/L.Mai sana'anta zai gyara injinan kwangilar kyauta yayin lokacin garanti mai inganci.Idan rushewar na iya zama saboda rashin amfani ko wasu dalilai na Mai siye, Mai ƙira zai tattara farashin kayan gyara.
Shigarwa da Gyara:
Mai siyarwar zai aika injiniyoyinsa don ba da umarnin shigarwa da gyara kuskure.Farashin zai kasance mai ɗaukar nauyi a gefen mai siye (tikitin jirgi zagaye, kuɗin masauki a ƙasar mai siye).Ya kamata mai siye ya ba da taimakon rukunin yanar gizon sa don shigarwa da cirewa

 

masana'anta
servo motor3
fistan famfo 12

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana