Injin mai cin abinci ta atomatik mai cike da capping da lakabin injin kwalban kwalban
Layin samar da mai mai cike da mai wanda Planet Machinery ya samar ya dace da cika kayan danko mai yawa (kamar mai mai, man injin, man gear, da sauransu) .Za'a iya daidaita na'ura mai cike da man fetur tare da injin capping, na'ura mai lakabi, da na'urar shirya fim don samar da cikakken layin samar da mai.
A'a. | Abu | Bayanan Fasaha |
1 | Iyawa | 2000 BPH |
2 | Cika Range | 500ml |
3 | Daidaito | ± 0.5% |
4 | Ƙarfi | 4.5KW |
5 | Wutar lantarki | Mataki na 3 380V 50HZ |
6 | Nauyi | 1000KG |
7 | Girma | 1800*1800*2300MM |
1. Ya dace da kowane nau'in ruwa, babban madaidaici;
2. PLC tsarin kula da, mitar sauyawa saurin daidaitawa, babban digiri na atomatik;
3. Babu kwalba, babu ciko, auto kirga yawan.Kuma ku sami na'urar rigakafin saukarwa;
4. Ana daidaita yawan adadin famfo a cikin dunƙule, mafi ƙarancin daidaitawa ga kowane famfo.Sauƙaƙan aiki da sauri;
5. Shugaban cikawa yana sanye da kayan aikin hana faduwa, ruwa zuwa ƙasa don cika, tashi a hankali, don guje wa kumfa;
Ana amfani da shi don cika ruwa daban-daban ta atomatik a cikin kwalabe.Kamar man fetur, man dafa abinci, man sunflower, man kayan lambu, man inji, man mota, man mota.
Piston Silinda
A cewar abokin ciniki samar iya aiki bukatun iya yin daban-daban size Silinda
Tsarin cikawa
Ciko bututun ƙarfe yana ɗaukar diamita bakin kwalban da aka yi,
Ciko bututun ƙarfe yana tare da aikin tsotsa baya, don guje wa ɗigo mai dacewa kayan mai, ruwa, syrups, da wasu kayan da ke da ruwa mai kyau.
Oil amfani itace hanya bawul
1. Haɗawa tsakanin tanki, bawul ɗin rotaty, tanki matsayi duk tare da saurin cire shirin.
2. Yi amfani da man fetur mai amfani da bawul na hanya guda uku, wanda ya dace da man fetur, ruwa, da kayan aiki tare da mai kyau mai kyau, bawul ɗin an tsara shi na musamman don man fetur ba tare da yaduwa ba, tabbatar da daidaito mai kyau.
Ɗauki ƙaƙƙarfan aikace-aikace
Babu buƙatar canza sassa, zai iya daidaitawa da sauri da canza kwalabe na siffofi daban-daban da ƙayyadaddun bayanai
Adopt Touch allon da PLC Control
Sauƙaƙan daidaitacce saurin cikawa / girma
babu kwalban kuma babu aikin cikawa
kula da matakin da ciyarwa.
Photoelectric firikwensin da pneumatic ƙofar daidaita iko, rashin kwalban, zuba kwalban duk yana da atomatik kariya.
Bayanin kamfani
Muna mai da hankali kan samar da nau'ikan layin samarwa daban-daban don samfuran daban-daban, kamar capsule, ruwa, manna, foda, aerosol, ruwa mai lalata da sauransu, waɗanda ake amfani da su sosai a cikin masana'antu daban-daban, gami da abinci / abin sha / kayan shafawa / petrochemicals da sauransu. inji duk an keɓance su bisa ga samfur da buƙatun abokin ciniki.Wannan jerin marufi na'ura ne labari a cikin tsari, barga a cikin aiki da kuma sauki aiki.Barka da sabon da tsohon abokan ciniki wasika don yin shawarwari umarni, kafa abokantaka abokan.Muna da abokan ciniki a cikin jihohin Unites, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya, Rasha da dai sauransu kuma sun sami kyawawan maganganu daga gare su tare da inganci mai kyau da kuma kyakkyawan sabis.
Bayan-tallace-tallace sabis:
Mun tabbatar da ingancin manyan sassa a cikin watanni 12.Idan manyan sassan sun yi kuskure ba tare da abubuwan wucin gadi ba a cikin shekara guda, za mu samar muku da su kyauta ko kula da su.Bayan shekara guda, idan kuna buƙatar canza sassa, za mu samar muku da mafi kyawun farashi ko kula da shi a cikin rukunin yanar gizon ku.A duk lokacin da kuke da tambaya ta fasaha wajen amfani da ita, za mu yi iya ƙoƙarinmu don tallafa muku cikin yardar kaina.
Garanti na inganci:
Mai ƙera zai ba da garantin cewa kayan an yi su ne da mafi kyawun kayan masana'anta, tare da aikin aji na farko, sabo, mara amfani da dacewa ta kowane fanni tare da inganci, ƙayyadaddun bayanai da aiki kamar yadda aka tsara a cikin wannan Kwangilar.Lokacin garantin inganci yana cikin watanni 12 daga ranar B/L.Mai sana'anta zai gyara injinan kwangilar kyauta yayin lokacin garanti mai inganci.Idan rushewar na iya zama saboda rashin amfani ko wasu dalilai na Mai siye, Mai ƙira zai tattara farashin kayan gyara.
Shigarwa da Gyara:
Mai siyarwar zai aika injiniyoyinsa don ba da umarnin shigarwa da gyara kuskure.Farashin zai kasance mai ɗaukar nauyi a gefen mai siye (tikitin jirgi zagaye, kuɗin masauki a ƙasar mai siye).Ya kamata mai siye ya ba da taimakon rukunin yanar gizon sa don shigarwa da cirewa