shafi_banner

samfurori

Cikawar zuma ta atomatik da Injin Capping Don Gilashin Filastik Filastik

taƙaitaccen bayanin:

Duk ɓangaren da aka tuntuɓi tare da kayan shine babban ingancin bakin karfe SS304/316, yana ɗaukar famfon piston don cikawa.Ta hanyar daidaita famfo matsayi, zai iya cika dukkan kwalabe a cikin injin cika guda ɗaya, tare da sauri da sauri da daidaitattun daidaito.Tsarin samarwa yana da aminci, tsabta, mai sauƙin aiki da dacewa don sauyawa ta atomatik ta hannu.

Wannan bidiyon injin cika kwalbar zuma ce ta atomatik, idan kuna da wani shakku game da samfuranmu, da fatan za a aiko mana da imel


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nuni samfurin

4 kai cika nozzles
famfo fistan
plc

Dubawa

Wannan injin da aka fi amfani dashi don zuma, jam, ketchup, cika miya miya, kwalban sifofi daban-daban da girma dabam ana iya keɓance su, dacewa da kowane nau'in girma da siffofi.Babu kwalban babu cikawa.Sanye take da aikin ƙidaya.Ɗauki kan cikawar anti-drip da anti-zane, tsarin ɗagawa don guje wa kumfa, tsarin saka kwalban da tsarin sarrafa matakin ruwa.

 

Siga

 

Kayan cikawa

Jam, Man gyada, Zuma, Manna nama, Ketchup, Manna Tumatir

Ciko bututun ƙarfe

1/2/4/6/8 za a iya daidaita ta abokan ciniki

Cika ƙarar

50ml-3000ml musamman

Cika daidaito

± 0.5%

Saurin cikawa

1000-2000 kwalabe / awa za a iya daidaita ta abokan ciniki

Hayaniyar inji guda ɗaya

≤50dB

Sarrafa

Kulawa da Mita

Garanti

PLC, Touch Screen

 

 

Siffofin

1.AInjin cika zuma na utomatic, Karamin girman, ƙira mai ma'ana, aiki mai sauƙi, kwanciyar hankali, ƙarancin gazawa;

2.Dukkanin injin an yi shi da bakin karfe mai inganci.Ana amfani da kayan bakin karfe na 304/316L a cikin hulɗa tare da kayan don biyan buƙatun tsabtace GMP.

3.Cika bakin yana ɗaukar na'urar da ke hana ɗigon huhu, ba ta cika zanen waya, babu ɗigowa;

4.Akwai madaidaitan gyare-gyaren ƙarar ƙarar cikawa, ƙwanƙolin daidaitawar sauri, wanda zai iya daidaita ƙarar cikawa da saurin cikawa ba bisa ka'ida ba;madaidaicin cika yana da girma;

5.Dangane da buƙatun yanayin, ana iya canza shi zuwa nau'in juzu'in fashewar iska.An daina samun kuzari gaba ɗaya kuma ya fi aminci.

Aikace-aikace

Abinci (man zaitun, man zaitun, miya, manna tumatir, miya miya, man shanu, zuma da dai sauransu) Abin sha( juice, concentrated juice).Kayan shafawa (cream, lotion, shamfu, shawa gel da dai sauransu) Sinadaran yau da kullun (wanki, man goge baki, goge goge takalmi, moisturizer, lipstick, da dai sauransu), sinadarai (manne gilashi, sealant, farar latex, da sauransu), man shafawa, da manna plaster don masana'antu na musamman Kayan aikin yana da kyau don cika ruwa mai ƙarfi, manna, miya mai kauri, da ruwaye.muna keɓance na'ura don girman nau'in kwalabe daban-daban. Gilashi da filastik duka suna da kyau.

miya ciko3

Bayanin Injin

Ɗauki SS304 ko SUS316L cika nozzles

Cika bakin yana ɗaukar na'urar da ke hana ɗigon huhu, ba ta cika zanen waya, babu ɗigowa;

miya ciko1
famfo fistan

Yana ɗaukar famfo mai cike da piston, babban madaidaici;Tsarin famfo yana ɗaukar cibiyoyin rarraba sauri, mai sauƙin tsaftacewa da lalata.

Ɗauki ƙaƙƙarfan aikace-aikace

Babu buƙatar canza sassa, na iya daidaitawa da sauri da canza kwalabe na siffofi daban-daban da ƙayyadaddun bayanai

mai ɗaukar kaya
plc

Adopt Touch allon da PLC Control

Sauƙaƙan daidaitacce saurin cikawa / girma

babu kwalban kuma babu aikin cikawa

kula da matakin da ciyarwa.

Cika kai yana ɗaukar famfo fistan bawul ɗin rotary tare da aikin anti-zane da hana faduwa.

IMG_6438
hoton masana'anta

Bayanin kamfani

Bayanin kamfani

Muna mai da hankali kan samar da nau'ikan layin samarwa daban-daban don samfuran daban-daban, kamar capsule, ruwa, manna, foda, aerosol, ruwa mai lalata da sauransu, waɗanda ake amfani da su sosai a cikin masana'antu daban-daban, gami da abinci / abin sha / kayan shafawa / petrochemicals da sauransu. inji duk an keɓance su bisa ga samfur da buƙatun abokin ciniki.Wannan jerin marufi na'ura ne labari a cikin tsari, barga a cikin aiki da kuma sauki aiki.Barka da sabon da tsohon abokan ciniki wasika don yin shawarwari umarni, kafa abokantaka abokan.Muna da abokan ciniki a cikin jihohin Unites, Gabas ta Tsakiya, Kudu maso Gabashin Asiya, Rasha da dai sauransu kuma sun sami kyawawan maganganu daga gare su tare da inganci mai kyau da kuma kyakkyawan sabis.

 

Bayan-tallace-tallace sabis:
Mun tabbatar da ingancin manyan sassa a cikin watanni 12.Idan manyan sassan sun yi kuskure ba tare da abubuwan wucin gadi ba a cikin shekara guda, za mu samar muku da su kyauta ko kula da su.Bayan shekara guda, idan kuna buƙatar canza sassa, za mu samar muku da mafi kyawun farashi ko kula da shi a cikin rukunin yanar gizon ku.A duk lokacin da kuke da tambaya ta fasaha wajen amfani da ita, za mu yi iya ƙoƙarinmu don tallafa muku cikin yardar kaina.
Garanti na inganci:
Mai ƙera zai ba da garantin cewa kayan an yi su ne da mafi kyawun kayan masana'anta, tare da aikin aji na farko, sabo, mara amfani da dacewa ta kowane fanni tare da inganci, ƙayyadaddun bayanai da aiki kamar yadda aka tsara a cikin wannan Kwangilar.Lokacin garantin inganci yana cikin watanni 12 daga ranar B/L.Mai sana'anta zai gyara injinan kwangilar kyauta yayin lokacin garanti mai inganci.Idan rushewar na iya zama saboda rashin amfani ko wasu dalilai na Mai siye, Mai ƙira zai tattara farashin kayan gyara.
Shigarwa da Gyara:
Mai siyarwar zai aika injiniyoyinsa don ba da umarnin shigarwa da gyara kuskure.Farashin zai kasance mai ɗaukar nauyi a gefen mai siye (tikitin jirgi zagaye, kuɗin masauki a ƙasar mai siye).Ya kamata mai siye ya ba da taimakon rukunin yanar gizon sa don shigarwa da cirewa

FAQ

Q1.Menene sharuɗɗan biyan kuɗi da sharuɗɗan ciniki don sababbin abokan ciniki?

A1: Sharuɗɗan biyan kuɗi: T/T, L/C, D/P, da dai sauransu.
Sharuɗɗan ciniki: EXW, FOB, CIF.CFR da sauransu.

Q2: Wane irin sufuri za ku iya bayarwa? Kuma kuna iya sabunta bayanan tsarin samarwa a cikin lokaci bayan sanya odarmu?

A2: Jirgin ruwa, jigilar iska, da kuma bayanan ƙasa.Kuma bayan tabbatar da odar ku, za mu ci gaba da sabunta ku na bayanan samarwa na imel da hotuna.

Q3: Menene mafi ƙarancin oda da garanti?
A3: MOQ: 1 saiti
Garanti: Muna ba ku injunan inganci tare da garantin watanni 12 kuma suna ba da tallafin fasaha akan lokaci

Q4: Kuna ba da sabis na musamman?
A4: Ee, Muna da ƙwararrun injiniyoyi waɗanda ke da ƙwarewa mai kyau a cikin wannan masana'antar shekaru da yawa, suna ba da shawarwari sun haɗa da injunan ƙira, cikakkun layin layi akan ƙarfin aikin ku, buƙatun sanyi, da sauransu, tabbatar da cika bukatun abokin ciniki a kasuwa.
Q5.: Kuna samar da sassan ƙarfe na samfur kuma kuna ba mu jagorar fasaha?
A5: Saka sassa, misali, motor bel, Disassembly kayan aiki (kyauta) su ne abin da za mu iya bayar. Kuma za mu iya ba ka fasaha jagora.

masana'anta
servo motor3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana