shafi_banner

samfurori

Atomatik ƙaramin sikelin filastik kwalabe mai cike da injin e-liquid mai cike da ruwa

taƙaitaccen bayanin:

E-liquid Filling & Plugging da Capping Machine tare da ayyuka na cikawa ta atomatik, goga mai ɗaukar nauyi da capping.Na'urar cikawa tana ɗaukar hanyar sanya kwalban don magance matsalar girman girman girman kwandon gilashin da ba za a iya saka bututun mai a cikin akwati ba.Bokitin ajiya yana amfani da hanyar ciyar da matsa lamba ta hanyar rabuwa da babban injin.Abokan ciniki za su iya daidaita ƙarar guga kuma sanya guga na ajiya ba da gangan ba.

Wannan cikawar e-ruwa ce ta atomatik da bidiyon injin capping


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Dubawa

Za'a iya amfani da ɓangaren na'urar cika bakin karfe 316Lperistaltic famfofamfo cikawa, PLC iko, babban cika daidaito, mai sauƙin daidaita iyakokin cikawa, hanyar capping ta amfani da capping na yau da kullun, zamewar atomatik, tsarin capping ba ya lalata abu, don tabbatar da tasirin tattarawa.Ya dace da samfuran ruwa kamar eman fetur mai mahimmanci, drop ido, ƙusa goge da dai sauransu An yi amfani da shi sosai don cika samfurori a cikin masana'antu kamar abinci, kayan shafawa, magani, maiko, masana'antun sinadarai na yau da kullum, detergent da dai sauransu. The inji zane ne m, abin dogara, sauki aiki da kuma kula, a cikin cikakken yarda da bukatun GMP.

famfo

Siga

Babban siga na injin

Suna Injin capping Cika ƙarar 5-250ml, za a iya musamman
Cikakken nauyi 550KG Ciko kawunansu 1-4 shugabannin, za a iya musamman
Diamita na kwalba Za a iya keɓancewa Saurin cikawa 1000-2000BPH, za a iya musamman
Tsawon kwalba Za a iya keɓancewa Wutar lantarki 220V, 380V, 50/60GZ
Cika daidaito ± 1 ml Ƙarfi 1.2KW
Kayan kwalba Gilashi, kwalban filastik Matsin aiki 0.6-0.8MP
Kayan cikawa Ruwan ido, e-ruwa, man cbd Amfanin iska 700L a kowace awa

Siffofin

1. Wannan na'ura yana ɗaukar madaidaicin madaidaicin madauri, sanye take da na'urar zamiya ta atomatik, don hana lalacewar hula;

2. Peristaltic famfo cikawa, auna ma'auni, magudi mai dacewa;

3. Tsarin cikawa yana da aikin tsotsa baya, kauce wa zubar da ruwa ta hanyar;

4. Nunin allon taɓawa mai launi, tsarin kula da PLC, babu kwalban babu cikawa, babu ƙara filogi, babu capping;

5. Ƙara na'urar toshe na iya zabar ƙayyadaddun ƙira ko injin injin injin;

6. An yi na'ura ta 316 da 304 bakin karfe, mai sauƙi don rushewa da tsabta, cikakken yarda da bukatun GMP.

Ƙa'idar Aiki

Za a zubar da kayan ta hanyar injin cika piston mai jujjuyawa a ƙarƙashin aikin silinda.Ana daidaita silinda na bugun bugun jini ta hanyar bawul ɗin sigina don daidaita ƙarar da ake buƙata don cimma daidaitattun sakamakon cikawa.

Bayanin Injin

Hotunan daki-daki:

Muna ɗaukar SS304 Ciko nozzles da bututun sikelin abinci

e-ruwa cika (6)
e-ruwa cika (7)

An keɓance maƙallan cap don hular ku

Yana kwance iyakoki da isar da sashin caja na injin.

Saka hular-sa-ƙasa

Ɗauki igiyar maganadisu mai jujjuyawa capping

Cikowar e-ruwa (8)
Cika ruwan e-ruwa (9)

Ɗauki famfo Peristaltic, Ya dace da cika ruwan 'ya'yan itace.

Ɗauki iko na PLC, aikin kwalban taɓawa, aiki mai sauƙi da dacewa;

e-ruwa cika (10)

 1.Shigarwa, gyara kuskure

Bayan kayan aiki sun isa taron bitar abokin ciniki, sanya kayan aiki bisa ga tsarin jirgin da muka bayar.Za mu shirya ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun kayan aiki don shigar da kayan aiki, zazzagewa da samar da gwaji a lokaci guda don sa kayan aikin su kai ga ƙimar samar da layin.Mai siye yana buƙatar samar da tikitin zagaye da masaukin injiniyan mu, da albashi.

2. Horo
Kamfaninmu yana ba da horon fasaha ga abokin ciniki.Abubuwan da ke cikin horo shine tsari da kuma kula da kayan aiki, sarrafawa da aiki na kayan aiki.Kwararre mai fasaha zai jagoranci kuma ya kafa tsarin horo.Bayan horarwa, mai fasaha na mai siye zai iya ƙware akan aiki da kulawa, zai iya daidaita tsarin kuma ya magance gazawa daban-daban.

3. Garanti mai inganci
Mun yi alkawarin cewa kayan mu duka sababbi ne kuma ba a amfani da su.An yi su da kayan da suka dace, sun ɗauki sabon ƙira.Ingancin, ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da aiki duk sun cika buƙatun kwangila.
4. Bayan tallace-tallace
Bayan dubawa, muna ba da watanni 12 a matsayin garanti mai inganci, tayin sanye da sassa kyauta da bayar da wasu sassa a mafi ƙarancin farashi.A cikin garanti mai inganci, mai fasaha na masu siye yakamata yayi aiki da kula da kayan aiki bisa ga buƙatar mai siyarwa, cire wasu gazawar.Idan ba za ku iya magance matsalolin ba, za mu jagorance ku ta waya;idan matsaloli ne har yanzu ba zai iya warware, za mu shirya m to your factory warware matsalolin.Farashin tsarin ƙwararru za ku iya ganin hanyar kula da tsadar mai fasaha.

Bayan garanti mai inganci, muna ba da tallafin fasaha da bayan sabis na tallace-tallace.Bayar da kayan sawa da sauran kayan gyara akan farashi mai kyau;bayan garanti mai inganci, mai fasaha na masu siye yakamata yayi aiki da kula da kayan aiki bisa ga buƙatar mai siyarwa, cire wasu gazawar.Idan ba za ku iya magance matsalolin ba, za mu jagorance ku ta waya;idan matsaloli ne har yanzu ba zai iya warware, za mu shirya m to your factory warware matsalolin.

 

工厂图片
masana'anta

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana