-
Gilashin Gilashin Don Ruwan Zuma Ruwan 'Ya'yan itace Jam Samar da Layin Cika Kayan Cika
Wannan na'ura ne mai atomatik metering da kwalban samar da layin don ruwa / manna kayan aiki kuma yana da ayyuka na atomatik metering da bottling.A kan bukatar mai amfani da shi za a iya sanye take da ayyuka na nauyi dubawa, karfe gano karfe, sealing, dunƙule capping, da dai sauransu. sassan da ke hulɗa da kayan an yi su ne da bakin karfe, dukkanin injin ana sarrafa shi ta hanyar PLC kuma yana da siffofi masu mahimmanci da sauri.
-
Farashi Atomatik Plastic Bottle Liquid Detergent Hand Washer Shampoo Cika Injin
Wannan samfurin sabon nau'in injin cikawa ne wanda kamfaninmu ya tsara sosai.Wannan samfurin na'ura ce ta madaidaiciyar servo manna mai cika ruwa, wacce ke ɗaukar PLC da allon taɓawa ta atomatik.Yana da fa'idodin daidaitaccen ma'auni, tsarin ci gaba, aiki mai ƙarfi, ƙaramar amo, babban kewayon daidaitawa, da saurin cikawa.Bugu da ƙari, ana iya daidaita shi da ruwa mai sauƙi, crystallized da kumfa;ruwaye masu lalata ga roba da robobi, da kuma ruwa mai cike da danko da ruwa.Ana iya isa allon taɓawa da taɓawa ɗaya, kuma ana iya daidaita ma'aunin da kyau tare da kai ɗaya.Abubuwan da aka fallasa na na'ura da sassan hulɗar kayan aikin ruwa an yi su ne da bakin karfe mai inganci, an goge saman, kuma bayyanar yana da kyau da karimci.
-
Layin Samar da Likita Liquid Na atomatik
Ana amfani da shi sosai wajen cika ƙarancin danko ko samfuran ruwa, kamar ruwan shafa fuska, wankan wanke ruwa, mai laushin masana'anta, shamfu, sabulun ruwa mai wanke hannu, shawan wanka, ruwan wanke tasa, da sauransu.
Cika girma daga 50ml zuwa 5000ml na zaɓi.Hakanan ana iya keɓancewa.
Ana iya keɓance nozzles masu cikawa tare da kawuna 4, kawunan 6, kawuna 8, kawuna 10 da nau'in anti-drip na shugabannin 12, girman daban-daban kamar buƙatarku.
-
Atomatik 75% Alcohol Hand Spray Filling Machine
Wannan injin ana samuwa ne musamman don cika Mai, Ido-Drop, Man kayan shafawa, E-liquid, tsabtace hannu, turare, gel a cikin kwalabe daban-daban na Gilashin zagaye da lebur.Babban madaidaicin cam yana ba da farantin yau da kullun zuwa matsayi, abin toshe kwalaba da hula;hanzarin cam yana sanya shugabannin capping hawa sama da ƙasa;juzu'in juzu'i na hannu;piston ma'auni na cika ƙarar;kuma allon taɓawa yana sarrafa duk ayyukan.Babu kwalba babu ciko kuma babu capping.Na'urar tana jin daɗin daidaiton matsayi mai girma, tuƙi mai tsayayye, daidaitaccen sashi, da aiki mai sauƙi kuma yana kare iyakoki.Servo motor control peristaltic famfo cikawa don ƙasa da cika kwalbar 50ml,
Wannan bidiyo don tunani ne, na'urar mu za a iya musamman bisa ga bukatun ku
-
Gilashin gilashin gilashin 4 na atomatik cika da injin capping
Injin ya dace da yawan cika nau'ikan miya iri-iri kamar su tumatir miya, miya na chili, jam ruwa, babban taro kuma yana ɗauke da ɓangaren litattafan almara ko abin sha, har ma da ruwa mai tsabta.Wannan injin yana ɗaukar ƙa'idar juyewar fistan.cam na sama ne ke tuka fistan.Piston da fistan Silinda ana yi musu magani na musamman.Tare da daidaito da karko, zaɓi ne mai kyau ga masana'antun kayan yaji da yawa.
-
Litattafan Litattafan Kemikal ta atomatik da Injin tattara kayan kwalliya
Farashin SHPDkera kwat da wando na Piston don wanke ruwa, sabulun ruwa da sauran sinadarai na yau da kullun, suna da siffofi marasa tsari a cikin kwantena suna ci gaba da canzawa.Lokacin cika, kumfa, kirtani, dripping da dai sauransu duk maki ne masu wahala.Daidaiton cikawa da buƙatun tsafta suma suna da tsauri.Bukatar ƙarfin aiki kuma yana zama sabon hali don cika kayan aiki.
-
Servo Piston Kashe Silinda Mai Cika Mai Na atomatik Tare da Iyawar Zaɓaɓɓen
Injin mai cikawa yana motsawa ta hanyar servo motor, mafi daidaito da kwanciyar hankali fiye da yadda ake tuka Silinda, sauƙin daidaitawa.Karɓar FESTO na Jamusanci, kayan aikin pneumatic na Taiwan AirTac da sassan sarrafa wutar lantarki na Taiwan, aikin yana da ƙarfi.Abubuwan da aka tuntuba da kayan an yi su ne da bakin karfe B16L.Babu kwalba babu ciko.Sanye take da aikin ƙidaya.Ɗauki kan cikawar anti-drip da anti-zane, tsarin ɗagawa don guje wa kumfa, tsarin saka kwalban da tsarin sarrafa matakin ruwa.
-
Atomatik Fruit Jam Cika Capping Labeling Machine don Cikakkun Marufi
Daidaitaccen ma'auni: Tsarin sarrafawa na servo don tabbatar da cewa jimillar zai iya kaiwa matsayi mai tsayi na piston.
Canjin saurin cikowa: A cikin tsarin cikowa, lokacin da yake kusa da ƙarar cikar manufa don cimma saurin jinkirin ana iya amfani da shi lokacin da ake cikawa, don hana gurɓacewar kwalaben ruwa.
Daidaita dacewa: Sauyawa na cika ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai kawai a cikin allon taɓawa zaka iya canza sigogi, kuma duk cika a karon farko yana canzawa a wurin. -
Kwalaben cream na atomatik na kayan kwalliyar filastik wanda ke cike da injin injin
Wannan sabon injin ɗinmu ne da aka haɓaka.Ya kai matakin ci gaba na kasa da kasa, wani bangare ya wuce irin wannan samfurin.Yana waje , kuma sanannen sinadari mai girma na duniya ya tabbatar da shi.Wannan na'urar cika piston ce ta layi don kirim da ruwa
-
Farashin masana'anta atomatik 4 shugaban Syrup Cika da Injin Capping
Za'a iya haɗa na'ura mai cike da piston tare da layin cikawa, kuma yafi dacewa da ruwa mai danko.Yana ɗaukar ƙirar ƙira, ta amfani da kayan aikin lantarki masu inganci kamar PLC, canjin hoto, allon taɓawa da babban bakin karfe, sassan filastik.Wannan injin yana da inganci.Aiki na tsarin, daidaitawa mai dacewa, ƙirar injin mutum mai abokantaka, amfani da fasahar sarrafa ci gaba ta atomatik, don cimma daidaiton ruwa mai cika ruwa.
-
Yarda da CE Cikakkiyar Injin Ciko Fistan Fistan don kwalabe Coconut Sunflower mai dafa abinci
Wannan injin yana amfani da man dafa abinci, man gyada, man waken soya, man kwakwa, man kayan lambu, man zaitun, man gyada, man waken soya, man sunflower.Ka'idar cikawa ta hanyar allon taɓawa don saita girman cika PLC da saurin cikawa, bayan Juya lambar bugun PLC da ƙimar bugun jini ana aika zuwa tukin motar stepper, tuƙi bayan karɓar ƙwanƙwasa stepper motor bisa ga allon taɓawa don fitar da babban madaidaicin famfo don cimma tsarin cikawa.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Injin mai cin abinci ta atomatik mai cike da capping da lakabin injin kwalban kwalban
Wannan injin ya dace da nau'ikan danko da mara ƙarfi da ruwa mai lalata, ana amfani da shi sosai a cikin mai shuka, ruwan sinadari, masana'antar sinadarai ta yau da kullun ƙarami mai cike da cikawa, ciko madaidaiciya, sarrafa haɗin injin lantarki, maye gurbin nau'in ya dace sosai, ƙirar musamman, babban aiki ,sauran cikin jituwa tare da manufar kasa da kasa inji da kayan aiki.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki