-
Na'urar tsabtace hannu ta atomatik na fesa mai cike da injin capping
Layin samar da sinadarai na yau da kullun wanda Planet Machinery ke samarwa ya dace da nau'ikan viscous da mara da danko da ruwa mai lalata.Jerin na'ura mai cike da sinadarai na yau da kullun sun haɗa da: injin wanki mai cika kayan wanki, injin tsabtace hannu, injin cika shamfu, injin mai cike da ƙwayoyin cuta, injin cika barasa, da sauransu.
Kayan aikin cika sinadarai na yau da kullun suna ɗaukar layin layi, kayan anti-lalata, iko mai zaman kansa na kabad na lantarki, ƙira na musamman, ingantacciyar aiki, wasu cikin jituwa tare da manufar injunan cika kayan duniya da kayan aiki.
-
Cika Syrup Factory da Injin Capping / Na'ura mai sarrafa kansa ta atomatik 4
Za'a iya haɗa na'ura mai cike da piston tare da layin cikawa, kuma yafi dacewa da ruwa mai danko.Yana ɗaukar ƙirar ƙira, ta amfani da kayan aikin lantarki masu inganci kamar PLC, canjin hoto, allon taɓawa da babban bakin karfe, sassan filastik.Wannan injin yana da inganci.Aiki na tsarin, daidaitawa mai dacewa, ƙirar injin mutum mai abokantaka, amfani da fasahar sarrafa ci gaba ta atomatik, don cimma daidaiton ruwa mai cika ruwa.
-
Kek ɗin Mai Mai Kwakwa ta atomatik Na'urar Ciko Mai
Injin mai cikawa yana motsawa ta hanyar servo motor, mafi daidaito da kwanciyar hankali fiye da yadda ake tuka Silinda, sauƙin daidaitawa.Karɓar FESTO na Jamusanci, kayan aikin pneumatic na Taiwan AirTac da sassan sarrafa wutar lantarki na Taiwan, aikin yana da ƙarfi.Abubuwan da aka tuntuba da kayan an yi su ne da bakin karfe B16L.Babu kwalba babu ciko.Sanye take da aikin ƙidaya.Ɗauki kan cikawar anti-drip da anti-zane, tsarin ɗagawa don guje wa kumfa, tsarin saka kwalban da tsarin sarrafa matakin ruwa.
-
Cika Cream Na atomatik da Injin Capping
Na'ura mai cike da kayan kwalliyar kayan kwalliyar kayan fasaha ce ta fasaha da kamfaninmu ya bincika kuma ya haɓaka.Ya dace da samfurori na danko daban-daban kamar kirim mai fuska, Vaseline, man shafawa, manna da dai sauransu Ana amfani da shi sosai don cika samfurori a cikin masana'antu kamar abinci, kayan shafawa, magani, mai, masana'antun sinadarai na yau da kullum, detergent, magungunan kashe qwari da masana'antun sinadarai. da dai sauransu.
-
Kayan Kamshi Na atomatik Cika Liquid Bottle da Injin tattarawa
Wannan injin ya dace da ƙaramin layin samar da marufi na ruwa a cikin kayan kwalliya, sinadarai na yau da kullun da masana'antar harhada magunguna da sauransu, Za a iya cika cikawa ta atomatik, toshe, hular dunƙule, hular mirgina, capping, bottling da sauran tsari.Duk injin ɗin an yi shi da SUS304 bakin karfe. kuma daidai gwargwado na aluminium ɗin da ake kula da su ta hanyar inganci, ba za a taɓa yin tsatsa ba, daidai da ma'aunin GMP.
-
Injin Cike Fuska ta atomatik tare da Piston Servo Filling
Wannan sabon injin ɗinmu ne da aka haɓaka.Ya kai matakin ci gaba na kasa da kasa, wani bangare ya wuce irin wannan samfurin.Yana waje , kuma sanannen sinadari mai girma na duniya ya tabbatar da shi.Wannan na'urar cika piston ce ta layi don kirim da ruwa
1, Wannan inji rungumi dabi'ar programmable mai kula (PLC) iko, taba fuska aiki, yana da abũbuwan amfãni daga m daidaitawa, m aikace-aikace kewayon, da dai sauransu ..
2, Wannan injin yana ɗaukar fasahar mechatronics ci gaba, yana maye gurbin kowane ƙayyadaddun cikawa kawai buƙatar canza sigogi a cikin allon taɓawa, kuma yana iya cika kowane shugaban cikawa an daidaita shi sosai, yana iya cika adadin akan kowane shugaban daidaitaccen micro guda.
3, Aikace-aikacen fasaha na allon taɓawa, yin aiki mafi aminci, dacewa, ƙirar mutum-injin abokantaka.Ana amfani da na'urar firikwensin hoto, madaidaicin kusanci a cikin sinadari mai haɓakawa, tabbatar da cewa babu cika kwalban, toshe kwalban zai tsaya kai tsaye da ƙararrawa.
4, Hanyar cikawa tana nutsewa, ta amfani da zoben piston da aka rufe daban-daban, don saduwa da halaye daban-daban na kayan cikawa.
5, Na'urar da aka yi bisa ga daidaitattun buƙatun GMP, an haɗa bututun bututun tare da haɗuwa da sauri, rarrabawa da tsaftacewa mai dacewa, kuma sassan tuntuɓar kayan aiki da sassan da aka fallasa an yi su da kayan ƙarfe mai inganci.Amincewa, kariyar muhalli, lafiya, kyakkyawa, na iya daidaitawa da ayyukan muhalli iri-iri. -
Na'urar Cika Likitan Ruwan Hannu Sanitizer Alcohol
Layin samar da sinadarai na yau da kullun wanda Planet Machinery ke samarwa ya dace da nau'ikan viscous da mara da danko da ruwa mai lalata.Jerin na'ura mai cike da sinadarai na yau da kullun sun haɗa da: injin wanki mai cika kayan wanki, injin tsabtace hannu, injin cika shamfu, injin mai cike da ƙwayoyin cuta, injin cika barasa, da sauransu.
Cika girma daga 50ml zuwa 5000ml na zaɓi.Hakanan ana iya keɓancewa
Ana iya keɓance nozzles masu cikawa tare da kawuna 4, kawunan 6, kawuna 8, kawuna 10 da nau'in anti-drip na shugabannin 12, girman daban-daban kamar buƙatarku.
-
Cikakkiyar Mai Cika Mai Cika Man Fetur na Servo Na atomatik / Injin Cika Mai / Kaya
Injin mai cike da mai yana ɗaukar famfo na bakin ƙarfe na 316L na bakin karfe don cikawa, wanda zai iya zaɓar ƙayyadaddun famfo daban-daban da nau'ikan nau'ikan cikawa daban-daban gwargwadon ƙarfin samar da masu amfani, kuma ana iya haɗa su cikin sauƙi tare da injin kwalba da injin capping don samarwa.An yi amfani da layin samar da injin mai cike da man fetur a cikin fakitin mai na mota, babur, injin da sauran masana'antu, waɗanda ke cika cikakkun buƙatun GMP (kyakkyawar aikin aiki).
Wannan bidiyon injin cika motar servo ne
Idan kuna da wasu masu sha'awar samfuranmu, da fatan za a tuntuɓe mu!
-
Injin Ciko Mayonnaise Sauce ta atomatik
Cika atomatik Filastik Class Fruit Jam Tumatir manna Chocolate sauce cika injin capping, wanda piston ke motsa shi da jujjuya bawul ɗin Silinda, na iya amfani da maɓallin maganadisu don sarrafa bugun silinda, sannan mai aiki na iya daidaita adadin cika.Wannan Injin cikawa ta atomatik yana da sauƙi, tsari mai ma'ana, kuma mai sauƙin fahimta, kuma yana iya cika kayan daidai.
-
Syrup Serum Servo Motar Tuki Mai Cika Capping Machine
Na'urar Cika Syrup ta atomatik an gina ta a cikin ɗaukar fasahar ci gaba na ƙasashen waje, dangane da kansa wanda kamfanin ya haɓaka, shine matakin jagora na cikin gida.
Wannan injin ya dace da na baka da kuma cika ruwa na syrup&capping.An yi amfani da shi sosai a cikin abinci, magunguna, masana'antar sinadarai da binciken kimiyya. Cikakken yarda da buƙatun GMP. -
Injin Mai Cike Mai Cike Injin Mai
Wannan injin ya dace da nau'ikan danko da mara ƙarfi da ruwa mai lalata, ana amfani da shi sosai a cikin mai shuka, ruwan sinadari, masana'antar sinadarai ta yau da kullun ƙarami mai cike da cikawa, ciko madaidaiciya, sarrafa haɗin injin lantarki, maye gurbin nau'in ya dace sosai, ƙirar musamman, babban aiki ,sauran cikin jituwa tare da manufar kasa da kasa inji da kayan aiki.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Cika Kawuna Hudu Cikakkun Cikakkun Shafukan Shamfu na Motar Piston Servo Motar Cika Injin
An ƙera na'ura mai cike da ruwa ta atomatik don adana lokacin daidaitawa da lokacin gwajin injin, kuma ana iya cika ruwa ko manna daidai ta ƙirƙira ƙarar cikawa.Yanayin sarrafawa na PLC, aiki mai sauƙi, ingantaccen aiki mai sauri ya dace sosai don samar da matsakaici da manyan sikelin, Motar servo don fitar da famfo piston.tare da babban sauri, babban daidaito.