-
Injin Cika Ta atomatik don Samfuran Liquid Chemical
Duk ɓangaren da aka tuntuɓi tare da kayan shine babban ingancin bakin karfe SS304/316, yana ɗaukar famfon piston don cikawa.Ta hanyar daidaita famfo matsayi, zai iya cika dukkan kwalabe a cikin injin cika guda ɗaya, tare da sauri da sauri da daidaitattun daidaito.Tsarin samarwa yana da aminci, tsabta, mai sauƙin aiki da dacewa don sauyawa ta atomatik ta hannu.
Cika girma daga 50ml zuwa 5000ml na zaɓi.Hakanan ana iya keɓancewa
Ana iya keɓance nozzles masu cikawa tare da kawuna 4, kawunan 6, kawuna 8, kawuna 10 da nau'in anti-drip na shugabannin 12, girman daban-daban kamar buƙatarku.
-
Filastik kwalban miya / 'ya'yan itace / kwalban zuma mai cika injin capping
Cika atomatik Filastik Class Fruit Jam Tumatir manna Chocolate sauce cika injin capping, wanda piston ke motsa shi da jujjuya bawul ɗin Silinda, na iya amfani da maɓallin maganadisu don sarrafa bugun silinda, sannan mai aiki na iya daidaita adadin cika.Wannan Injin cikawa ta atomatik yana da sauƙi, tsari mai ma'ana, kuma mai sauƙin fahimta, kuma yana iya cika kayan daidai.
-
Farashin masana'anta cikakken piston mai cike da injunan mai mai cika injin mai cike da madaidaici
(1)Injin mai cike da injin yana ɗaukar famfo piston don cikawa, Tsarin famfo yana ɗaukar gaɓɓayar hanyar gajeriyar hanya, dacewa don wankewa, bakara.
(2) Tsarin kula da PLC, saurin daidaita saurin mitar, babban digiri na atomatik.
(3) Babu kwalban, babu ciko, auto kirga adadin.Kuma suna da na'urar anti-drop.
(4) Ana daidaita yawan adadin famfo a cikin dunƙule, mafi ƙarancin daidaitawa ga kowane famfo.Sauƙi da sauri aiki.
(5) Shugaban cikawa yana sanye da kayan aikin hana faduwa, ruwa zuwa ƙasa don cika, tashi a hankali, don guje wa kumfa.
(6) Duk injin ɗin ya dace da kwalabe a cikin girman daban-daban, sauƙin daidaitawa, kuma ana iya gamawa cikin ɗan gajeren lokaci.Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Atomatik 4 Nozzles Gyada Man Gilashi Mai Cika Injin
Wannan na'ura mai cike da jam tana ɗaukar famfo mai cikawa, An sanye shi da PLC da taɓawa
allo, mai sauƙin aiki.Injin cika kwalban babban sassan pneumatic da na'urorin lantarki sune shahararrun samfuran Japan ko Jamusanci.Jikin farashin injin cika kwalban kuma sassan da ke tuntuɓar samfurin bakin karfe ne, mai tsabta da tsafta sun dace da daidaitaccen GMP.Za'a iya daidaita ƙarar cikawa da sauri cikin sauƙi, kuma ana iya canza nozzles kamar ainihin buƙatun.Ana iya amfani da wannan layin cikawa don cika samfuran ruwa daban-daban na magunguna, abinci, abubuwan sha, sinadarai, wanki, magungunan kashe qwari, da sauransu.Lissafin Kanfigareshan
Daraktan: Schneider
Canja Wutar Wuta: Schneider
Mai tuntuɓar AC: Schneider
Maballin: Schneider
Ƙararrawa Haske: Schneider
PLC: Siemens
Touch Screen: Simen
Silinda: Airtac
Motar Servo: Schneider
Mai raba ruwa: Airtac
Electromagnetic Valve: Airtac
Duban gani: COGNEX
Mai Canjawa: Schneider
Gano Wutar Lantarki: LAFIYA
-
Straw zuma sandar 4 head kwalban cika inji atomatik
Daidaitaccen ma'auni: Tsarin sarrafawa na servo don tabbatar da cewa jimillar zai iya kaiwa matsayi mai tsayi na piston.Canje-canjen saurin cikawa: A cikin tsarin cikawa, lokacin da yake kusa da maƙasudin cika ƙarar don cimma saurin jinkirin za a iya amfani da shi lokacin da ake cikawa, don hana zubar da ruwa mai gurɓatawar kwalban. Daidaita dacewa: Sauya cikawa a cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun kawai a cikin allon taɓawa za ku iya. canza sigogi, kuma duk cikawa na farko yana canzawa a wurin.
-
Shahararren samfurin siyar da barkono barkono, barkono barkono mai zafi mai cike da layin injin labeling
Wannan na'ura mai cike da jam tana ɗaukar famfo mai cikawa, An sanye shi da PLC da taɓawa
allo, mai sauƙin aiki.Injin cika kwalban babban sassan pneumatic da na'urorin lantarki sune shahararrun samfuran Japan ko Jamusanci.Jikin farashin injin cika kwalban kuma sassan da ke tuntuɓar samfurin bakin karfe ne, mai tsabta da tsafta sun dace da daidaitaccen GMP.Za'a iya daidaita ƙarar cikawa da sauri cikin sauƙi, kuma ana iya canza nozzles kamar ainihin buƙatun.Ana iya amfani da wannan layin cikawa don cika samfuran ruwa daban-daban na magunguna, abinci, abubuwan sha, sinadarai, wanki, magungunan kashe qwari, da sauransu.Lissafin Kanfigareshan
Daraktan: Schneider
Canja Wutar Wuta: Schneider
Mai tuntuɓar AC: Schneider
Maballin: Schneider
Ƙararrawa Haske: Schneider
PLC: Siemens
Touch Screen: Simen
Silinda: Airtac
Motar Servo: Schneider
Mai raba ruwa: Airtac
Electromagnetic Valve: Airtac
Duban gani: COGNEX
Mai Canjawa: Schneider
Gano Wutar Lantarki: LAFIYA
-
5L injin kwalban kwalban mai cike da injin mai cike da Motoci mai cike da kayan kwalliya
Layin samar da mai cike da mai wanda Planet Machinery ya samar yana ɗaukar fasahar cikewar piston mai sarrafa servo, babban madaidaici, babban aikin kwanciyar hankali, fasalin daidaitawar kashi cikin sauri.
Injin mai cike da man ya dace da mai, man zaitun, man gyada, man masara, man kayan lambu, da sauransu.
Zane da samar da wannan kayan aikin mai cike da man ya dace da daidaitattun buƙatun GMP.A sauƙaƙe wargajewa, tsaftacewa da kulawa.Sassan da ke tuntuɓar samfuran cika an yi su da ƙarfe mai inganci.Injin cika mai yana da aminci, muhalli, tsafta, dacewa da nau'ikan wuraren aiki daban-daban.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Keɓaɓɓen Injin Capping Capping Na atomatik don dafa Farashin masana'antar man zaitun
Layin samar da mai cike da mai wanda Planet Machinery ya samar yana ɗaukar fasahar cikewar piston mai sarrafa servo, babban madaidaici, babban aikin kwanciyar hankali, fasalin daidaitawar kashi cikin sauri.
Injin mai cike da man ya dace da mai, man zaitun, man gyada, man masara, man kayan lambu, da sauransu.
Zane da samar da wannan kayan aikin mai cike da man ya dace da daidaitattun buƙatun GMP.A sauƙaƙe wargajewa, tsaftacewa da kulawa.Sassan da ke tuntuɓar samfuran cika an yi su da ƙarfe mai inganci.Injin cika mai yana da aminci, muhalli, tsafta, dacewa da nau'ikan wuraren aiki daban-daban.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Na'urar Cika Liquid Liquid Ta atomatik
Ana amfani da wannan injin galibi don layin samar da reagents da sauran ƙananan samfuran.Yana iya gane ciyarwar atomatik, babban cikawa, matsayi da capping, babban saurin capping, da lakabin atomatik.Wannan injin yana ɗaukar jujjuyawar inji don tabbatar da ingantaccen aiki da kwanciyar hankali, ƙaramar amo, ƙarancin asara, kuma babu gurɓataccen tushen iska.Dukkanin injin an yi shi da bakin karfe 304, wanda ya dace da bukatun GMP.
-
atomatik 100ml maple syrup sodastream syrup cika inji
Za'a iya haɗa na'ura mai cike da piston tare da layin cikawa, kuma yafi dacewa da ruwa mai danko.Yana ɗaukar ƙirar ƙira, ta amfani da kayan aikin lantarki masu inganci kamar PLC, canjin hoto, allon taɓawa da babban bakin karfe, sassan filastik.Wannan injin yana da inganci.Aiki na tsarin, daidaitawa mai dacewa, ƙirar injin mutum mai abokantaka, amfani da fasahar sarrafa ci gaba ta atomatik, don cimma daidaiton ruwa mai cika ruwa.
-
Injin Ciko Liquid Liquid 75% Alcohol
Wannan injin silinda ta atomatik piston famfo ruwa mai cika injin sabon samfurin kamfaninmu ne dangane da fasahar ci gaba na wasu ƙasashe.Wannan injin yana amfani da famfon mai jujjuyawar motar Servo don cika, kuma yana iya amfani da kawunan cikawa daban-daban don biyan buƙatun samarwa abokan ciniki, Bayan haka, yana iya haɗawa da sauran masu ba da abinci da injin capping a cikin layin samarwa.Yana ɗaukar ɗaki kaɗan kawai, mai tattalin arziki da aiki, ana amfani da shi sosai don cika ruwa a cikin masana'antu kamar magunguna, magungunan kashe qwari, sinadarai, abinci, kayan kwalliya, da sauransu. Yana cikin cikakken yarda da buƙatun GMP.
-
Atomatik kauri barkono mayonnaise jam kwalban Cika Machine
Wannan injin yana ɗaukar allon taɓawa na PLC Siemens iko, yana ɗaukar fom ɗin cika piston.Tankin bututun bututun mai da ya taɓa kayan ɓangaren ruwa shine USU304 Teflon da POM. Kuma yana da na'urar kariya wanda injin zai tsaya da ƙararrawa lokacin rashin kayan.
Yi amfani da tsarin sarrafa sandar servo sau biyu yana sanya daidaiton girman cikawa ya kai 99% kuma injin yana aiki da kwanciyar hankali.Cika ƙarar daidaitacce babu buƙatar canza kowane bangare .Aiki mai sauƙi