-
Ciko kwalban zuma ta atomatik da injin capping don kwalban filastik
Duk ɓangaren da aka tuntuɓi tare da kayan shine babban ingancin bakin karfe SS304/316, yana ɗaukar famfon piston don cikawa.Ta hanyar daidaita famfo matsayi, zai iya cika dukkan kwalabe a cikin injin cika guda ɗaya, tare da sauri da sauri da daidaitattun daidaito.Tsarin samarwa yana da aminci, tsabta, mai sauƙin aiki da dacewa don sauyawa ta atomatik ta hannu.
-
Keɓaɓɓen Injin Capping Capping Na atomatik don Dafa Man Zaitun
Injin mai cika kwalban, don 1-5L kwalban sinadarai da tattara mai, injin ɗin ya haɗu da cikawa da capping, yana iya cika man girki na kwalabe, jams, man chili, miya, da sauran manyan ruwa mai ƙarfi.Layin samar da kayan abinci da marufi na man fetur na iya sarrafa kwalabe daban-daban da ke riƙe da ƙasa da 5L kuma suna aiki a matsayin cikakkiyar layin samarwa tare da masu jigilar kaya, lakabi, cikawa, rufewa, da marufi a cikin kwali.motko mai
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Na'urar Wanke Hannu ta atomatik Tsaftace Mashin Ruwa mai cike da Nauyi Cika Capping Labeling Machine
TheambaliyaZa'a iya keɓance na'ura mai cikawa bisa ga buƙatun mai amfani-don yin kawunan cikawa da yawa, farfajiyar tuntuɓar kayan an yi ta da bakin karfe mai inganci, sarrafa PLC, allon taɓawa don saita ƙarar cikawa da sigogi, aiki mai sauƙi da dacewa, lokacin matsa lamba akai-akai. , Daidaitaccen matsayi na ruwa, cikawar bawul ɗin solenoid, kyakkyawan aiki, babban madaidaici, babu splashing, babu kumfa, dace da ƙididdige cikawa tare da ƙarancin danko
Wannan bidiyo ce ta atomatik ruwa mai cike ruwa
Idan kuna da wasu masu sha'awar samfuranmu, da fatan za a tuntuɓe mu!
-
Karamin Gilashin kwalban Ruwan Zuma Pision Cika da Injin Rufewa
Ana amfani da wannan injin don cika ruwa, ruwa mai ɗorewa, manna da samfuran miya a cikin abinci, magani, sinadarai, sinadarai na yau da kullun, mai, likitan dabbobi, magungunan kashe qwari da sauran masana'antu.Kamar man mai, zuma, ketchup, shinkafa shinkafa, abincin teku, miya, miya, naman kaza, man gyada, man shafawa, wanki, sabulun hannu, shamfu, magungunan kashe qwari da sauran kayayyaki.Abubuwan da ke hulɗa da kayan an yi su ne da bakin karfe 304 mai inganci, wanda ya dace da ka'idodin GMP.Don granular sauces, ana amfani da bawuloli na musamman na pneumatic uku da bawuloli masu cikawa.An sanye da tanki tare da na'urar motsa jiki don hana kayan daga daidaitawa da ƙarfafawa.
-
Atomatik Chili Mayonnaise 500ml Ketchup Tumatir Sauce Cika Injin
Wannan injin ya fi dacewa da cika samfuran danko mai yawa, irin su paste na kwaskwarima, ketchup, miya ta chili, miya ta sesame, mayonnaise, miya salad, miya na naman kaza, miya na naman sa, man gyada, mai, ruwan 'ya'yan itace da sauransu.Tsarin sarrafa motar Servo, tare da ingantaccen cikawa sosai da ingantaccen aikin injin, ingantaccen kayan aiki ne don masana'antar abinci da abin sha.
-
Farashin masana'anta Atomatik Kananan kwalabe na Sikeli Cika da Capping Machine Packaging don Eliquid
Injin cika kwalban E Liquid tare da mafi kyawun rahusa don mahimman mai da ruwan sigari ya fi dacewa don cikawa ta atomatik, tsayawa da dunƙule capping na lantarki sigari ruwa, e-ruwa, ido saukad, ƙusa goge, ido inuwa, muhimmanci mai, tare da cika girma kasa da 50 ml.Kuma dace da gilashin dropper kwalban cikawa da capping don mahimman mai ta atomatik.Hakanan ya dace da VG, PG cika ruwa da capping,
Wannan cikawar e-ruwa ce ta atomatik da bidiyon injin capping
-
Masana'antar Shanghai ta atomatik na ƙusa mai cika capping inji
Wannan injin yana samuwa galibi don cika goge ƙusa, zubar ido, mai kayan kwalliya, E-ruwa a cikin kwalabe daban-daban na zagaye da lebur Gilashi tare da kewayon 10-50ml.Babban madaidaicin cam yana ba da farantin yau da kullun zuwa matsayi, abin toshe kwalaba da hula;hanzarin cam yana sanya shugabannin capping hawa sama da ƙasa;juzu'in juzu'i na hannu;piston ma'auni na cika ƙarar;kuma allon taɓawa yana sarrafa duk ayyukan.Babu kwalba babu ciko kuma babu capping.Na'urar tana jin daɗin daidaiton matsayi mai girma, tuƙi mai tsayayye, daidaitaccen sashi, da aiki mai sauƙi kuma yana kare iyakoki.Servo motor sarrafa peristaltic famfo cikawa don ƙarancin ham 50ml cika kwalban.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga buƙatun ku
-
Mahimmancin mai peristaltic famfo ruwa mai cika injin layin
Ana amfani da wannan injin don 10-20ml kwalban filastik zagaye ko kwalban gilashin hayaki na lantarki, mai mahimmancin mai, zubar ruwan ido da sauransu a cikin filastik ko kwalabe gilashi.Akwai ingantacciyar hanyar kyamarar kyamara don samar da bugun kira na Graduated don nemo hular a kunne, haɓakar watsa cam ɗin capping kai;m torsion capping, inji famfo dosing da ciko;kula da allon taɓawa, babu kwalban babu cikawa, babu hular ciki da waje, tare da fa'idar barga watsawa, ingantaccen wuri, ingantaccen dosing, aiki mai dacewa da sauransu.
-
Injin Cika Liquid Liquid Injin Mai Tsaya Mai Tsaya atomatik
Wannan injin ya dace da nau'ikan danko da mara ƙarfi da ruwa mai lalata, ana amfani da shi sosai a cikin mai shuka, ruwan sinadari, masana'antar sinadarai ta yau da kullun ƙarami mai cike da cikawa, ciko madaidaiciya, sarrafa haɗin injin lantarki, maye gurbin nau'in ya dace sosai, ƙirar musamman, babban aiki ,sauran cikin jituwa tare da manufar kasa da kasa inji da kayan aiki.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Shahararren ƙwararren Mai Sauƙi Don Yin Aiki atomatik Injin Cike Nail Polish
Wannan injin ya dace da ƙaramin layin samar da marufi na ruwa a cikin kayan kwalliya, sinadarai na yau da kullun da masana'antar harhada magunguna da sauransu, Za a iya cika cikawa ta atomatik, toshe, hular dunƙule, hular mirgina, capping, bottling da sauran tsari.Duk injin ɗin an yi shi da SUS304 bakin karfe. kuma daidai gwargwado na aluminium ɗin da ake kula da su ta hanyar inganci, ba za a taɓa yin tsatsa ba, daidai da ma'aunin GMP.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga buƙatun ku
-
Na'ura mai lakabi don bututu atomatik na'urar gwajin bututu mai lakabin lakabin
Ya dace da lakabin kewayawa ko ƙananan madauwari na abubuwa na cylindrical tare da ƙananan diamita waɗanda ba su da sauƙi a tsaye. Ana amfani da canja wuri na kwance da alamar kwance don ƙara yawan kwanciyar hankali da alamar alamar yana da girma sosai.Ana amfani da shi sosai a cikin kayan kwalliya, abinci, magunguna, sinadarai, kayan rubutu, kayan lantarki, hardware, kayan wasan yara, robobi da sauran masana'antu.Kamar: lipstick, kwalban ruwa na baka, karamar kwalbar magani, ampoule, kwalban sirinji, bututun gwaji, baturi, jini, alkalami, da sauransu.
-
Cikakken Injin Lakabi na Gefe Biyu Na atomatik don Ingantaccen Samar da kwalaben Pet
Atomatik biyu gefe m labeling inji ya dace da ake ji sitika labels a gaba da baya gefen kwalabe, tulu, da dai sauransu; waxanda suke zagaye, lebur, m, rectangular, ko murabba'i a siffar.The lakabin gudun kuma dogara ne a kan barga motsi. na samfurin a kan mai jigilar kayan aiki, a mafi girman gudu.