-
Layin Injin Likitan Ruwan Shampoo Mai Wanke atomatik
Wannan samfurin sabon nau'in injin cikawa ne wanda kamfaninmu ya tsara sosai.Wannan samfurin na'ura ce ta madaidaiciyar servo manna mai cika ruwa, wacce ke ɗaukar PLC da allon taɓawa ta atomatik.Yana da fa'idodin daidaitaccen ma'auni, tsarin ci gaba, aiki mai ƙarfi, ƙaramar amo, babban kewayon daidaitawa, da saurin cikawa.Bugu da ƙari, ana iya daidaita shi da ruwa mai sauƙi, crystallized da kumfa;ruwaye masu lalata ga roba da robobi, da kuma ruwa mai cike da danko da ruwa.Ana iya isa allon taɓawa da taɓawa ɗaya, kuma ana iya daidaita ma'aunin da kyau tare da kai ɗaya.Abubuwan da aka fallasa na na'ura da sassan hulɗar kayan aikin ruwa an yi su ne da bakin karfe mai inganci, an goge saman, kuma bayyanar yana da kyau da karimci.
-
PLC Control Small Round Label Sticker Machine Atomatik Labeling Machine
Na'ura mai sanya alamar kwalba ta atomatik don kwalabe na gwangwani yana aiki da silinda mai fentin fenti, ruwan kwalba, mai dafa abinci da sauran abubuwan silinda.kwalaben raba dabaran roba, daidaitaccen tazarar, lakabin ya fi daidai.Dabarar da aka haɗe zuwa nadi akan kwalabe, sanya lakabin da aka haɗe da ƙarfi.
-
Injin kwalban zuma ta atomatik / injin ketchup mai cike da kayan aikin samar da layin
Wannan na'ura ne mai atomatik metering da kwalban samar da layin don ruwa / manna kayan aiki kuma yana da ayyuka na atomatik metering da bottling.A kan bukatar mai amfani da shi za a iya sanye take da ayyuka na nauyi dubawa, karfe gano karfe, sealing, dunƙule capping, da dai sauransu. sassan da ke hulɗa da kayan an yi su ne da bakin karfe, dukkanin injin ana sarrafa shi ta hanyar PLC kuma yana da siffofi masu mahimmanci da sauri.
-
Atomatik E-Liquid Bottle Ciko Plugging da Capping Machine Line Production
Wannan injin ya fi dacewa da cikawa, latsa toshe da capping kowane nau'in ƙaramin ruwa, kamar e-ruwa, mai mahimmanci, zubar da ido, da sauransu. Ana amfani da shi sosai a cikin abinci, magunguna, masana'antar sinadarai da filayen binciken kimiyya.Injin yana ɗaukar famfo mai haɓakawa ko 316L bakin karfe da yumbu plunger famfo don cikawa, daidaitaccen cikawa ya kai 99% a sama, injin gabaɗayan ya haɗa da sassan watsawa, sassan cikawa, sassan dakatarwa, toshe mara nauyi, sassan hular da ba za a iya jurewa ba, screwing (juyawa) ) sassa na hula, da dai sauransu Duk injin yana da ƙaƙƙarfan tsari, ƙira mai ma'ana, barga aiki da tsawon rayuwar sabis.Ana iya amfani da shi da kansa ko ya zama layin samar da haɗin gwiwa.
Wannan cikowar e-ruwa ce ta atomatik da bidiyon layin injin capping
-
Cikakkun Na'urar Cika Liquid Mai Saurin Ido Mai Sauƙi ta atomatik
Wannan na'ura mai cike da ido da ke zubar da ido shine samfurin mu na gargajiya, kuma dangane da bukatun abokan ciniki, muna da wasu sabbin abubuwa don wannan injin.Ana ɗaukar madaidaicin matsayi & cikowa don 1/2/4 nozzles cikawa & injin capping, kuma yawan aiki na iya gamsar da mai amfani.Yawan wucewa yana da yawa.Kuma game da buƙatun abokan ciniki, ana iya haɗa layin samar da haɗin gwiwar wanke / bushewa ko injin naúrar.
Wannan bidiyon injin cikowar ido ne ta atomatik da kuma na'urar rufewa
-
Na'ura mai lakabin saman saman saman atomatik
Takamaiman kayayyaki kamar: burodi, murfin harsashi na kunkuru, murfin ice cream, baturi, shamfu mai lebur, gel ruwan shawa mai lebur, akwatin CD, jakar CD, kwalin murabba'in auduga, mai wuta, ruwan gyara, guga fenti, kwali, da sauransu.
-
Atomatik barasa ruwa kwalban gilashin kwalban giya cika capping inji
Wannan na'ura mai cika 3 a cikin 1 don wanke kwalban, cikawa da toshewa ko capping monoblock.Ya fi dacewa da cika ruwa maras carbonated, kuma ana iya amfani da wannan monoblock don abubuwan sha na giya kamar su whisky, vodka, brandy da sauransu. , Cika kwalba da capping an haɗa su a cikin jiki ɗaya na injin.Ana amfani dashi musamman don cika abubuwan da ba carbonated.Yana ƙira da hankali, kuma yana da tsari mai ɗanɗano.Haɗin wankewa, cikawa da capping yana tabbatar da rashin gurɓataccen gurɓataccen abu yayin samarwa.Na'ura ce ta dace don kamfanin giya da giya.
Danna nan don duba wannan bidiyo ta atomatik 3 a cikin 1 na'ura mai cike da giya
-
Atomatik 2 a cikin 1 monoblock sunflower mai cika inji
Halaye:
1. Yin amfani da iskar da aka aika da damar shiga da kuma motsa dabaran a cikin kwalban da aka haɗa da fasaha ta kai tsaye;soke dunƙule da sarƙoƙi na isar da sako, wannan yana ba da damar canjin siffar kwalban ya zama mai sauƙi.
2. Canje-canjen kwalabe sun ɗauki fasahar kwalliyar kwalliyar kwalliya, canjin kwalabe ba buƙatar daidaita matakin kayan aiki ba, kawai canji mai alaƙa da farantin mai lankwasa, dabaran da sassan nailan ya isa ..
3. Na'urar wanke bakin karfe na musamman da aka ƙera yana da ƙarfi kuma mai dorewa, babu taɓawa tare da dunƙule wurin bakin kwalban don guje wa gurɓataccen gurɓataccen abu.
4. Babban sauri mai girma mai nauyin nauyin bawul ɗin cika bawul, cikawa da sauri, cikawa daidai kuma babu asarar ruwa.
5. Spiraling ƙi a lokacin da fitarwa kwalban, canza kwalban siffar babu bukatar daidaita tsawo na conveyor sarƙoƙi. -
Cikakkiyar Face Cream Cike Capping Machine
Wannan sabon injin ɗinmu ne da aka haɓaka.Ya kai matakin ci gaba na kasa da kasa, wani bangare ya wuce irin wannan samfurin.Yana waje , kuma sanannen sinadari mai girma na duniya ya tabbatar da shi.Wannan na'urar cika piston ce ta layi don kirim da ruwa
1, Wannan inji rungumi dabi'ar programmable mai kula (PLC) iko, taba fuska aiki, yana da abũbuwan amfãni daga m daidaitawa, m aikace-aikace kewayon, da dai sauransu ..
2, Wannan injin yana ɗaukar fasahar mechatronics ci gaba, yana maye gurbin kowane ƙayyadaddun cikawa kawai buƙatar canza sigogi a cikin allon taɓawa, kuma yana iya cika kowane shugaban cikawa an daidaita shi sosai, yana iya cika adadin akan kowane shugaban daidaitaccen micro guda.
3, Aikace-aikacen fasaha na allon taɓawa, yin aiki mafi aminci, dacewa, ƙirar mutum-injin abokantaka.Ana amfani da na'urar firikwensin hoto, madaidaicin kusanci a cikin sinadari mai haɓakawa, tabbatar da cewa babu cika kwalban, toshe kwalban zai tsaya kai tsaye da ƙararrawa.
4, Hanyar cikawa tana nutsewa, ta amfani da zoben piston da aka rufe daban-daban, don saduwa da halaye daban-daban na kayan cikawa.
5, Na'urar da aka yi bisa ga daidaitattun buƙatun GMP, an haɗa bututun bututun tare da haɗuwa da sauri, rarrabawa da tsaftacewa mai dacewa, kuma sassan tuntuɓar kayan aiki da sassan da aka fallasa an yi su da kayan ƙarfe mai inganci.Amincewa, kariyar muhalli, lafiya, kyakkyawa, na iya daidaitawa da ayyukan muhalli iri-iri. -
Piston Pump Cikakken Injin Cike Ruwan Zuma Na atomatik
An fi amfani da wannan injin don zuma,jam, ketchup,Ciko miya miya, kwalban nau'i daban-daban da masu girma dabam za a iya keɓance su, dacewa da kowane nau'in girma da siffofi.
Me yasa mu
Kayayyakinmu masu inganci sun ƙunshi Ƙwararren Ƙira da Fasaha na Kwanan baya tare da Manyan Kayayyakin Raw.An yarda da waɗannan don Ingancinsu da Dorewa.Ƙungiyar tana sanye da duk abubuwan da ake buƙata don kera ingantattun kayayyaki waɗanda suka yi daidai da canjin yanayin kasuwa. -
Injin dafa abinci ta atomatik/Mai Ciki/ Kayan lambu mai Cika Man Fetur Tare da Bututun Piston
Layin samar da mai cike da mai wanda Planet Machinery ya samar yana ɗaukar fasahar cikewar piston mai sarrafa servo, babban madaidaici, babban aikin kwanciyar hankali, fasalin daidaitawar kashi cikin sauri.
Injin mai cike da man ya dace da mai, man zaitun, man gyada, man masara, man kayan lambu, da sauransu.
Zane da samar da wannan kayan aikin mai cike da man ya dace da daidaitattun buƙatun GMP.A sauƙaƙe wargajewa, tsaftacewa da kulawa.Sassan da ke tuntuɓar samfuran cika an yi su da ƙarfe mai inganci.Injin cika mai yana da aminci, muhalli, tsafta, dacewa da nau'ikan wuraren aiki daban-daban.
Na'ura mai cike da abinci ta atomatikWannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Injin Cika Liquid Liquid Mai Kumfa Mara Kumfa ta atomatik
Wannan jeri na layin baya-baya mai cike da ruwa ya dace da ruwa daban-daban waɗanda ke da sauƙin kumfa yayin cikawa da kuma babu ruwa mai kumfa, ana amfani da su sosai a cikin abinci, sinadarai, peticides, da filayen magunguna.Ba za a iya amfani da shi daban ba, kuma ana iya haɗa shi da layin samarwa.Shi ne mafi sauri kuma mafi aminci mai sarrafa kumfa gida da waje.
Wannan bidiyo ce ta atomatik ruwa mai cike ruwa
Idan kuna da wasu masu sha'awar samfuranmu, da fatan za a tuntuɓe mu!