-
Sabbin Zane Na Factory Atomatik Sama da Injin Lakabi na Flat don Katin / Bugawa / Samfurin Kullum
Takamaiman kayayyaki kamar: burodi, murfin harsashi na kunkuru, murfin ice cream, baturi, shamfu mai lebur, gel ruwan shawa mai lebur, akwatin CD, jakar CD, kwalin murabba'in auduga, mai wuta, ruwan gyara, guga fenti, kwali, da sauransu.
-
Labeling Machine sanyi manne/label inji don kwalabe
Wannan na'ura mai lakabin manne rigar ya dace da da'irar samfuran zagaye a cikin abinci, kayan abinci, magani, giya, mai, kayan kwalliya da sauran masana'antu daban-daban na likafin kwalban zagaye.
Adopt PLC control: Yi amfani da tsarin sarrafa mutum-mashin PLC, mai sauƙin fahimta.
-
Atomatik alkalami tsiran alade sirinji ampoule lebe balm tube kwance labeling inji
Ya dace da lakabin kewayawa ko ƙananan madauwari na abubuwa na cylindrical tare da ƙananan diamita waɗanda ba su da sauƙi a tsaye. Ana amfani da canja wuri na kwance da alamar kwance don ƙara yawan kwanciyar hankali da alamar alamar yana da girma sosai.Ana amfani da shi sosai a cikin kayan kwalliya, abinci, magunguna, sinadarai, kayan rubutu, kayan lantarki, hardware, kayan wasan yara, robobi da sauran masana'antu.Kamar: lipstick, kwalban ruwa na baka, karamar kwalbar magani, ampoule, kwalban sirinji, bututun gwaji, baturi, jini, alkalami, da sauransu.
-
Babban Gudun Sauƙi Mai Aiki Round Bottle Atomatik Labeling Machine
Na'ura mai sanya alamar kwalba ta atomatik don kwalabe na gwangwani yana aiki da silinda mai fentin fenti, ruwan kwalba, mai dafa abinci da sauran abubuwan silinda.kwalaben raba dabaran roba, daidaitaccen tazarar, lakabin ya fi daidai.Dabarar da aka haɗe zuwa nadi akan kwalabe, sanya lakabin da aka haɗe da ƙarfi.
-
PLC sarrafa Layin injin turare mai atomatik
Wannan Vacuum ƙaramin kwalban turare mai cikawa da injin crimping shine cikawar injin mara kyau ta atomatik, gano kwalban auto (babu kwalban babu cika), cika sau uku.Faduwa ta atomatik na hular famfo crimp, wurare dabam dabam na kwalabe masu mutuƙar mutu, Yana da fa'ida mai daidaitawa wanda zai iya saduwa da buƙatun girma daban-daban da ƙarar kwantena.
Za'a iya raba wannan injin ɗin cikawa zuwa ciyar da kwalabe ta atomatik (Haka kuma na iya amfani da zaɓin kwalban ɗaukar nauyi na hannu) cikawa ta atomatik, shugaban famfo ta atomatik, shugaban pre-capping don daidaitawa da ƙara ƙarar hular famfo da capping atomatik da sauransu. -
Bakararre ido yana zubar da injin cikawa ta atomatik mai jujjuyawar ido ta atomatik injin capping
Kayan aiki ne na atomatik, ya dace da cikawa ta atomatik, shigarwar tsayawa da injin capping tare da 5ml 10ml 15ml zagaye da kwalabe filastik ido lebur.Duk capping da ciko shine samar da bakararre a ƙarƙashin laminar flow class A.
Hakanan zamu iya ƙara na'urar ƙin yarda, wannan ɓangaren na iya gano babu plugger kuma babu ruwa a cikin kwalbar filastik, idan babu, to injin na iya ƙin kwalabe da kanta ta atomatik.Wannan bidiyon injin cikowar ido ne ta atomatik da kuma na'urar rufewa
-
Babban abin da ke damun injin cikawa don 2gr filastik super manne ruwa mai cike da capping na'ura
Na'urar cikawa ta atomatik da injin capping na'urar da aka ƙera don ruwan kwalba.Yana amfani da cika famfo na Peristaltic, madaidaicin nau'in mai ciyarwa, capping, da capping lokacin maganadisu.Yin amfani da PLC, kula da allon taɓawa, ganowar hoto da aka shigo da shi, babban madaidaici, ana amfani da shi sosai a cikin magunguna, abinci, sinadarai, samfuran kiwon lafiya, magungunan kashe qwari da sauran masana'antu.An yi shi cikin cikakken yarda da sabbin buƙatun GMP.
-
Injin cika kwalban atomatik 60ml mahimmancin mai cbd mai cika injin rufewa
Yana ɗaukar madaidaicin faifai cikawa da kai ɗaya don capping,wanda ya dace da duka kayan da zubar da kwalabe na ƙayyadaddun bayanai daban-daban.Tsarin na'ura yana da mahimmanci kuma mai dacewa, kuma yana dacewa da shi don samar da layin aiki tare da wasu kayan aiki.Akwai zoben rufewa nau'in O a saman fistan a cikin famfo.Abubuwan da ke kan teburin aiki na firam ɗin injin an yi su da bakin karfe 304.An yi sassan da ke gudana da ƙarfe mai inganci kuma ana kula da saman na musamman.Duk injin yana da ma'ana a cikin tsari, barga a cikin aiki kuma dacewa cikin kulawa.
-
Nau'in Rotary Nau'in Syrup kwalban kwalban Cika Capping Machine
Za'a iya haɗa na'ura mai cike da piston tare da layin cikawa, kuma yafi dacewa da ruwa mai danko.Yana ɗaukar ƙirar ƙira, ta amfani da kayan aikin lantarki masu inganci kamar PLC, canjin hoto, allon taɓawa da babban bakin karfe, sassan filastik.Wannan injin yana da inganci.Aiki na tsarin, daidaitawa mai dacewa, ƙirar injin mutum mai abokantaka, amfani da fasahar sarrafa ci gaba ta atomatik, don cimma daidaiton ruwa mai cika ruwa.
-
Dafa Abinci ta atomatik Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa na Dabino
Layin samar da mai cike da mai wanda Planet Machinery ya samar yana ɗaukar fasahar cikewar piston mai sarrafa servo, babban madaidaici, babban aikin kwanciyar hankali, fasalin daidaitawar kashi cikin sauri.
Injin mai cike da man ya dace da mai, man zaitun, man gyada, man masara, man kayan lambu, da sauransu.
Zane da samar da wannan kayan aikin mai cike da man ya dace da daidaitattun buƙatun GMP.A sauƙaƙe wargajewa, tsaftacewa da kulawa.Sassan da ke tuntuɓar samfuran cika an yi su da ƙarfe mai inganci.Injin cika mai yana da aminci, muhalli, tsafta, dacewa da nau'ikan wuraren aiki daban-daban.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
Siyar da masana'anta danko Bottle Detergent / Bleach kwalban capping inji
Layin samar da sinadarai na yau da kullun wanda Planet Machinery ke samarwa ya dace da nau'ikan viscous da mara da danko da ruwa mai lalata.Jerin na'ura mai cike da sinadarai na yau da kullun sun haɗa da: injin wanki mai cika kayan wanki, injin tsabtace hannu, injin cika shamfu, injin mai cike da ƙwayoyin cuta, injin cika barasa, da sauransu.
Kayan aikin cika sinadarai na yau da kullun suna ɗaukar layin layi, kayan anti-lalata, iko mai zaman kansa na kabad na lantarki, ƙira na musamman, ingantacciyar aiki, wasu cikin jituwa tare da manufar injunan cika kayan duniya da kayan aiki.
-
2/4 Heads Servo Motor E-Liquid Machine Auto Mahimmancin Man Mai Cika Mai Cika Na'ura
Za'a iya amfani da ɓangaren na'urar cika bakin karfe 316Lperistaltic famfofamfo cikawa, PLC iko, babban cika daidaito, mai sauƙin daidaita iyakokin cikawa, hanyar capping ta amfani da capping na yau da kullun, zamewar atomatik, tsarin capping ba ya lalata abu, don tabbatar da tasirin tattarawa.Ya dace da samfuran ruwa kamar eman fetur mai mahimmanci, drop ido, ƙusa goge da dai sauransu An yi amfani da shi sosai don cika samfurori a cikin masana'antu kamar abinci, kayan shafawa, magani, maiko, masana'antun sinadarai na yau da kullum, detergent da dai sauransu. The inji zane ne m, abin dogara, sauki aiki da kuma kula, a cikin cikakken yarda da bukatun GMP.
Wannan cikawar e-ruwa ce ta atomatik da bidiyon injin capping