-
Layin Samar da Injin Magunguna ta atomatik
Wannan layin samarwa ya ƙunshi unscrambler kwalban atomatik, jujjuyawar ido da injin capping, da injin sanya alama a tsaye.Yana iya kammala unscramble, cikawa, toshe, capping, dunƙulewa da lakabin 2-20ml zagaye nakasasshen filastik ko kwalabe gilashin kayan daban-daban.Wannan injin yana ɗaukar haɓakar fasahar cikin gida da ƙira, yana ɗaukar nau'in injin injin robot don yin toshe da hula, hular waje na wannan na'ura tana da fasali na musamman, kuma ana ƙara aikin riga-kafi.Layin samarwa yana da ƙira mai ma'ana, aiki mai ƙarfi da aminci, da sauƙin aiki.Kulawa da aiki suna da sauƙi kuma suna cika cikakkun buƙatun sabon sigar GMP.
Wannan bidiyon injin cikowar ido ne ta atomatik da kuma na'urar rufewa
-
Keɓance Cikakken Injin Drop Liquid Liquid Mai Cika Ido
Wannan na'ura mai cike da ido da ke zubar da ido shine samfurin mu na gargajiya, kuma dangane da bukatun abokan ciniki, muna da wasu sabbin abubuwa don wannan injin.Ana ɗaukar madaidaicin matsayi & cikowa don 1/2/4 nozzles cikawa & injin capping, kuma yawan aiki na iya gamsar da mai amfani.Yawan wucewa yana da yawa.Kuma game da buƙatun abokan ciniki, ana iya haɗa layin samar da haɗin gwiwar wanke / bushewa ko injin naúrar.
Wannan bidiyon injin cikowar ido ne ta atomatik da kuma na'urar rufewa
-
Mai Uncrambler Bottle Na atomatik
Wannan kwalban unscrambler injin ciyar da tebur ya dace da kwalabe na filastik, ciyar da kwalabe marasa komai zuwa layin samar da cikawa.haɗe da injin cikawa, injin capping, na'ura mai lakabin, don samar da cikakken layin cikawa.Wannan injin yana da tsari mai wayo, ƙa'idar aiki mai sauƙi, aiki tsayayye kuma abin dogara.
-
Na'urar Cika Liquid Liquid Ta atomatik
Ana amfani da wannan injin galibi don layin samar da reagents da sauran ƙananan samfuran.Yana iya gane ciyarwar atomatik, babban cikawa, matsayi da capping, babban saurin capping, da lakabin atomatik.Wannan injin yana ɗaukar jujjuyawar inji don tabbatar da ingantaccen aiki da kwanciyar hankali, ƙaramar amo, ƙarancin asara, kuma babu gurɓataccen tushen iska.Dukkanin injin an yi shi da bakin karfe 304, wanda ya dace da bukatun GMP.
-
Monoblock Nasal Mai Cika Mai Ciki da Injin Capping Na atomatik
Wannan jeri na atomatik feshin kwalban kwalban ruwa mai cike da ruwa ya dace da marufi daban-daban na kwalabe tare da fesa ko kwandon hanci;yana iya ciyar da kwalbar kifi ta atomatik, cika ruwa, ciyar da hula, servo capping, da fitowar kwalban mota da sauransu.
Wannan bidiyo don tunani ne, na'urar mu za a iya musamman bisa ga bukatun ku
-
Karamin Muhimmancin Gilashin Mai Gilashin Mai Gilashin Liquid Capping Machine
Mahimmancin Mai Cika & Toshewa da Capping Machine tare da ayyuka na cikawa ta atomatik, buroshi da buroshi da capping.Na'urar cikawa tana ɗaukar hanyar sanya kwalban don magance matsalar girman girman girman kwandon gilashin da ba za a iya saka bututun mai a cikin akwati ba.Bokitin ajiya yana amfani da hanyar ciyar da matsa lamba ta hanyar rabuwa da babban injin.Abokan ciniki za su iya daidaita ƙarar guga kuma sanya guga na ajiya ba da gangan ba.
-
Litattafan Liquid Liquid Nau'in Nauyin Cike Mai Cike Na'ura
TheambaliyaZa'a iya keɓance na'ura mai cikawa bisa ga buƙatun mai amfani-don yin kawunan cikawa da yawa, farfajiyar tuntuɓar kayan an yi ta da bakin karfe mai inganci, sarrafa PLC, allon taɓawa don saita ƙarar cikawa da sigogi, aiki mai sauƙi da dacewa, lokacin matsa lamba akai-akai. , Daidaitaccen matsayi na ruwa, cikawar bawul ɗin solenoid, kyakkyawan aiki, babban madaidaici, babu splashing, babu kumfa, dace da ƙididdige cikawa tare da ƙarancin danko
Wannan bidiyon inji mai cike da nauyi
Idan kuna da wasu masu sha'awar samfuranmu, da fatan za a tuntuɓe mu!
-
Na'urar Cike Liquid Pump ta atomatik don Ruwan Zuma Jam
Ana amfani da wannan injin don cika ruwa, ruwa mai ɗorewa, manna da samfuran miya a cikin abinci, magani, sinadarai, sinadarai na yau da kullun, mai, likitan dabbobi, magungunan kashe qwari da sauran masana'antu.Kamar man mai, zuma, ketchup, shinkafa shinkafa, abincin teku, miya, miya, naman kaza, man gyada, man shafawa, wanki, sabulun hannu, shamfu, magungunan kashe qwari da sauran kayayyaki.Abubuwan da ke hulɗa da kayan an yi su ne da bakin karfe 304 mai inganci, wanda ya dace da ka'idodin GMP.Don granular sauces, ana amfani da bawuloli na musamman na pneumatic uku da bawuloli masu cikawa.An sanye da tanki tare da na'urar motsa jiki don hana kayan daga daidaitawa da ƙarfafawa.
-
Viscous Liquid Mayonnaise Ketchup Tumatir miya Ciko Injin Packing
Wannan sabon injin ɗinmu ne da aka haɓaka.Ya kai matakin ci gaba na kasa da kasa, wani bangare ya wuce irin wannan samfurin.Yana waje , kuma sanannen sinadari mai girma na duniya ya tabbatar da shi.Wannan na'urar cika piston ce ta layi don kirim da ruwa
Samfura masu dangantaka:
Linear Cap dunƙule / Latsa Machine.
Kwalba na shiga ta atomatik zuwa Ramin iyakoki ta hanyar ɗaukar na'urar jan hula.Domin na'ura na iya dacewa da capping a kan nau'ikan kwalban daban-daban, kuma la'akari da amfani da yawa a cikin wannan injin, don haka yana daidaitawa akan ƙirar injin.
Yana da ƙarin abũbuwan amfãni a kan tsari mai kyau, hangen nesa mai kyau, ƙananan ƙararrawa, ƙananan nauyi, fadi ta amfani da kewayon, sauƙin watsi da kulawa, da ƙananan ƙananan kwalban da aka karye.
-
Kamfanin masana'antar ruwa na Shanghai karamin nau'in e-liquid mai cike da capping na'ura
Wannan injin shine ɗayan kayan dakatarwa na gargajiya da kayan kwalliya, ƙirar ci gaba, tsari mai ma'ana, na iya kammala cikawa ta atomatik, dakatarwa da tsarin capping, ya dace da zubar da ido, ruwa, da sauran kwalabe na vial kamar, babu kwalban babu cika, babu kwalban babu tsayawa (toshe), da sauran ayyuka.Ana iya amfani da shi kadai, kuma ana iya amfani da shi don cika layi.Wannan injin gabaɗaya ya dace da sabbin buƙatun GMP.
Wannan cikawar e-ruwa ce ta atomatik da bidiyon injin capping
-
Sabon sabunta bakin karfe atomatik karamin kwalban gel ƙusa mai cika injin
Wannan injin ya dace da ƙaramin layin samar da marufi na ruwa a cikin kayan kwalliya, sinadarai na yau da kullun da masana'antar harhada magunguna da sauransu, Za a iya cika cikawa ta atomatik, toshe, hular dunƙule, hular mirgina, capping, bottling da sauran tsari.Duk injin ɗin an yi shi ne da bakin karfe SUS304 da madaidaicin alloy ɗin aluminum wanda aka yi masa da inganci, bai taɓa tsatsa ba, daidai da daidaitaccen GMP.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga buƙatun ku
-
Syrup Serum Servo Motar Tuki Mai Cika Capping Machine
Na'urar Cika Syrup ta atomatik an gina ta a cikin ɗaukar fasahar ci gaba na ƙasashen waje, dangane da kansa wanda kamfanin ya haɓaka, shine matakin jagora na cikin gida.
Wannan injin ya dace da na baka da kuma cika ruwa na syrup&capping.An yi amfani da shi sosai a cikin abinci, magunguna, masana'antar sinadarai da binciken kimiyya. Cikakken yarda da buƙatun GMP.