-
Layin Samar da Maganin Fuskar Fuska ta atomatik Manna kwalban Cikowa
Wannan layin cikawa ya ƙunshi jujjuyawar kwalban, injin cikawa ta atomatik, injin capping tare da mai ba da hula da na'urar rufe murfin aluminum, injin alamar.Tabbas, ana iya haɗa shi da yardar kaina bisa ga samfuran daban-daban da hanyoyin tattarawa.
Na'ura mai cike da kayan kwalliyar kayan kwalliyar kayan fasaha ce ta fasaha da kamfaninmu ya bincika kuma ya haɓaka.Ya dace da samfurori na danko daban-daban kamar kirim mai fuska, Vaseline, man shafawa, manna da dai sauransu Ana amfani da shi sosai don cika samfurori a cikin masana'antu kamar abinci, kayan shafawa, magani, mai, masana'antun sinadarai na yau da kullum, detergent, magungunan kashe qwari da masana'antun sinadarai. da dai sauransu.
-
Masana'antar Sinawa ta China Cika Capping Labeling Machine don Liquid Chemical
Mai cika kwalbar ruwa ta atomatik capping & labeling machine wanda ke sarrafawa ta hanyar pneumatic da lantarki.Don cikawa, ta hanyar motsin Silinda na gaba da baya don yin piston wanda ke cikin Silinda ya yi motsi mai maimaitawa.Ana amfani da shi sosai wajen cika ƙarancin danko ko samfuran ruwa, kamar ruwan shafa fuska, wankan wanke ruwa, mai laushin masana'anta, shamfu, sabulun ruwa mai wanke hannu, shawan wanka, ruwan wanke tasa, da sauransu.
Cika girma daga 50ml zuwa 5000ml na zaɓi.Hakanan ana iya keɓancewa
Ana iya keɓance nozzles masu cikawa tare da kawuna 4, kawunan 6, kawuna 8, kawuna 10 da nau'in anti-drip na shugabannin 12, girman daban-daban kamar buƙatarku.
-
Atomatik servo motor sarrafa ruwa hannun sanitizer cika inji
An ƙera na'ura mai cike da ruwa ta atomatik don adana lokacin daidaitawa da lokacin gwajin injin, kuma ana iya cika ruwa ko manna daidai ta ƙirƙira ƙarar cikawa.Yanayin sarrafawa na PLC, aiki mai sauƙi, ingantaccen aiki mai sauri ya dace sosai don samar da matsakaici da girma, Ɗauki motar servo don fitar da famfo piston.tare da babban sauri, babban daidaito.
-
Jakar Ruwa Mai Sauri a cikin Akwatin Cika Injin atomatik
Injin cika jakar-cikin-akwatin yana ɗaukar hanyar ma'aunin mita kwarara, kuma daidaitaccen cika yana da girma, kuma saitawa da daidaita adadin cika yana da matukar fahimta da dacewa.Ana amfani da shi sosai a cikin cika jaka a cikin ruwan inabi, mai mai mai, ruwan 'ya'yan itace, ƙari, madara, syrup, abubuwan sha na giya, kayan yaji, kayan wanka, albarkatun ƙasa, da sauransu.
-
Ruwan zubar da ido don ƙananan kwalabe mai cika injin capping
Wannan na'ura mai cike da ido da ke zubar da ido shine samfurin mu na gargajiya, kuma dangane da bukatun abokan ciniki, muna da wasu sabbin abubuwa don wannan injin.Ana ɗaukar madaidaicin matsayi & cikowa don 1/2/4 nozzles cikawa & injin capping, kuma yawan aiki na iya gamsar da mai amfani.Yawan wucewa yana da yawa.Kuma game da buƙatun abokan ciniki, ana iya haɗa layin samar da haɗin gwiwar wanke / bushewa ko injin naúrar.
Wannan bidiyon injin cikowar ido ne ta atomatik da kuma na'urar rufewa
-
SUS 316L Atomatik barasa sanitizer gel ruwa mai cika inji don kwalban
Layin samarwa shine layin samar da hanyar haɗin gwiwa wanda ya ƙunshi mai ciyar da kwalba, na'ura mai cikawa, injin capping, na'ura mai ɗaukar hoto na aluminium, na'ura mai ɗaukar hoto, da firinta ta inkjet.Kayayyaki, kayan rubutu, sinadarai, magunguna, abinci da abubuwan sha, kayan kwalliya da sauran na'ura mai cike da ruwa da maida hankali.Misali: shamfu, gel shawa, wanke hannu, tsabtace hannu da sauransu. An tsara layin gabaɗaya bisa ga buƙatun GMP.An yi dukkan injin ɗin da bakin karfe mai inganci.Tare da abũbuwan amfãni na kulawa mai dacewa, kyakkyawan bayyanar da daidaitawa mai dacewa, ana iya amfani da shi don samar da nau'in nau'in kwalban.An yi amfani da shi sosai a abinci, sinadarai, nazarin halittu da sauran masana'antu na samarwa ta atomatik.
-
Auto PLC Control Small Bottle turare Cika Injin
Ana amfani da na'ura mai ɗaukar nauyi don cikawa da hatimi don samfuran ruwa tare da filayen kwalban feshi da iyakoki na famfo.kumana iya keɓancewa bisa ga samfuran kwalban wanda abokin ciniki ke bayarwa., Wannan injin yana haɗa cikawa, sakawa, da cappingaiki tare.Madaidaicin cika yana da girma.
-
Cikakkiyar Liquid Gel Nail Nail ɗin Yaren mutanen Poland kwalban Mai Cika da Injin Capping
Wannan injin ya fi dacewa da atomatik mai cike da filogi mai ba da abinci ta atomatik-plugging in-caps feeder-screw capping na ruwan sigari na lantarki, zubar ido, goge ƙusa, inuwar ido, mai mai mahimmanci, tare da ƙarar ƙara ƙasa da 50 ml (mafi girman ƙarar buƙatar musamman) .
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga buƙatun ku
-
High daidaito atomatik ruwa gel ƙusa goge injin cika
Wannan injin ya dace da ƙaramin layin samar da marufi na ruwa a cikin kayan kwalliya, sinadarai na yau da kullun da masana'antar harhada magunguna da sauransu, Za a iya cika cikawa ta atomatik, toshe, hular dunƙule, hular mirgina, capping, bottling da sauran tsari.Duk injin ɗin an yi shi da SUS304 bakin karfe. kuma daidai gwargwado na aluminium ɗin da ake kula da su ta hanyar inganci, ba za a taɓa yin tsatsa ba, daidai da ma'aunin GMP.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga buƙatun ku
-
Gear atomatik / Mai mai / Mota / Lube / Injiniya Mai Cika kwalban Mai
Wannan injin ya dace da nau'ikan danko da mara ƙarfi da ruwa mai lalata, ana amfani da shi sosai a cikin mai shuka, ruwan sinadari, masana'antar sinadarai ta yau da kullun ƙarami mai cike da cikawa, ciko madaidaiciya, sarrafa haɗin injin lantarki, maye gurbin nau'in ya dace sosai, ƙirar musamman, babban aiki ,sauran cikin jituwa tare da manufar kasa da kasa inji da kayan aiki.
Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki
-
60ml 100ml Chubby Gorilla E Liquid Cbd Mai Cika Man Fetur don kwalban Pet
Za'a iya amfani da ɓangaren na'urar cika bakin karfe 316Lperistaltic famfofamfo cikawa, PLC iko, babban cika daidaito, mai sauƙin daidaita iyakokin cikawa, hanyar capping ta amfani da capping na yau da kullun, zamewar atomatik, tsarin capping ba ya lalata abu, don tabbatar da tasirin tattarawa.Ya dace da samfuran ruwa kamar eman fetur mai mahimmanci, drop ido, ƙusa goge da dai sauransu An yi amfani da shi sosai don cika samfurori a cikin masana'antu kamar abinci, kayan shafawa, magani, maiko, masana'antun sinadarai na yau da kullum, detergent da dai sauransu. The inji zane ne m, abin dogara, sauki aiki da kuma kula, a cikin cikakken yarda da bukatun GMP.
Wannan cikawar e-ruwa ce ta atomatik da bidiyon injin capping
-
Layin Samar da Layin Gilashin Gilashi ta atomatik da Injin Cika Sauce
Wannan na'ura mai cike da jam tana ɗaukar famfo mai cikawa, An sanye shi da PLC da taɓawa
allo, mai sauƙin aiki.Injin cika kwalban babban sassan pneumatic da na'urorin lantarki sune shahararrun samfuran Japan ko Jamusanci.Jikin farashin injin cika kwalban kuma sassan da ke tuntuɓar samfurin bakin karfe ne, mai tsabta da tsafta sun dace da daidaitaccen GMP.Za'a iya daidaita ƙarar cikawa da sauri cikin sauƙi, kuma ana iya canza nozzles kamar ainihin buƙatun.Ana iya amfani da wannan layin cikawa don cika samfuran ruwa daban-daban na magunguna, abinci, abubuwan sha, sinadarai, wanki, magungunan kashe qwari, da sauransu.