shafi_banner

samfurori

Farashin masana'anta Atomatik Maɗaukakin Shugabanni Layin Injin Mai Cika Mai

taƙaitaccen bayanin:

Layin samar da mai cike da mai wanda Planet Machinery ya samar yana ɗaukar fasahar sarrafa piston mai sarrafa servo, babban madaidaici, babban aikin barga mai sauri, fasalin daidaitawar kashi cikin sauri.

Injin mai cike da man ya dace da mai, man zaitun, man gyada, man masara, man kayan lambu, da sauransu.

Zane da samar da wannan kayan aikin mai cike da man ya dace da daidaitattun buƙatun GMP.Sauƙaƙan wargajewa, tsaftacewa da kulawa.Sassan da ke tuntuɓar samfuran cika an yi su da ƙarfe mai inganci.Injin cika mai yana da aminci, muhalli, tsafta, dacewa da nau'ikan wuraren aiki daban-daban.

Wannan bidiyon don tunani ne, za mu keɓancewa bisa ga bukatun abokan ciniki


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nuni samfurin

IMG_5573
3
伺服电机

Dubawa

Wannan samfurin sabon nau'in injin cikawa ne wanda kamfaninmu ya tsara sosai.Wannan samfurin na'ura ce ta madaidaiciyar servo manna mai cika ruwa, wacce ke ɗaukar PLC da allon taɓawa ta atomatik.Yana da fa'idodin daidaitaccen ma'auni, tsarin ci gaba, aiki mai ƙarfi, ƙaramar amo, babban kewayon daidaitawa, da saurin cikawa.Bugu da ƙari, ana iya daidaita shi da ruwa mai sauƙi, crystallized da kumfa;ruwaye masu lalata ga roba da robobi, da kuma ruwa mai cike da danko da ruwa.Ana iya isa allon taɓawa da taɓawa ɗaya, kuma ana iya daidaita ma'aunin da kyau tare da kai ɗaya.Abubuwan da aka fallasa na na'ura da sassan hulɗar kayan aikin ruwa an yi su ne da bakin karfe mai inganci, an goge saman, kuma bayyanar yana da kyau da karimci.

Siga

Suna Cika Motar Servo ta atomatikInji
Ciko kai 1,2, 4, 6, 8, 10, 12, 16 da dai sauransu (na zaɓi bisa ga gudun)
Cika ƙara 10-20000ml da dai sauransu (na musamman)
Saurin cikawa 360-8000bph (na musamman)

Misali injin cika nozzles 2 na iya cika kusan kwalabe 720-960 don kwalabe / kwalban 500ml

Cika daidaito ≤± 1%
Tushen wutan lantarki 380V/220V da dai sauransu (na musamman) 50/60HZ
Tushen wutan lantarki ≤1.5kw
Matsin iska 0.6-0.8MPa
Saurin sawa sassa rufe ring

Tsarin injin

Frame

SUS304 Bakin Karfe

Sassan da ke hulɗa da ruwa

SUS316L Bakin Karfe

Kayan lantarki

 图片1

Bangaren huhu

 图片2

Siffofin

1. An karɓi yanayin motar motar Servo, saurin cikawa ya tsaya tsayin daka, kuma yawan amfani da iska yana ƙarami.Yanayin cikawa na sauri da farko sannan a hankali ana iya saita shi, wanda ya fi hankali da mutuntaka.

2. Yin amfani da sanannun samfuran gida da na waje na kayan aikin lantarki da na pneumatic, ƙarancin gazawar yana da ƙasa, aikin yana da karko, kuma rayuwar sabis yana da tsayi;

3. Daidaita bayanan aiki yana da sauƙi, babban madaidaicin cikawa, da sauƙin amfani;

4. Dukkan kayan haɗin gwiwar an yi su ne da bakin karfe, wanda ba shi da sauƙi don lalatawa, sauƙi don rarrabawa, sauƙin tsaftacewa, kuma ya dace da ka'idodin tsabtace abinci;

5. Yana da sauƙi don daidaita ƙarar cikawa da saurin cikawa, ba tare da kwalba ba kuma babu wani abu don dakatar da cikawa da ciyarwa ta atomatik.Matsayin ruwa yana sarrafa abinci ta atomatik, kuma bayyanar yana da kyau;

6. Za'a iya canza bututun mai cikawa zuwa cikawa mai cike da ruwa, wanda zai iya hana abin cikawa da kyau daga kumfa ko fantsama, kuma ya dace da cika ruwa mai sauƙin kumfa;

7. An cika bututun cikawa tare da na'urar anti-drip don tabbatar da cewa babu zanen waya ko digo yayin cikawa;

8. Babu buƙatar maye gurbin sassa, za ku iya daidaitawa da sauri da maye gurbin kwalabe na nau'i daban-daban da ƙayyadaddun bayanai, tare da aiki mai karfi.

Bayanin Injin

Ɗauki motar motar servo, tuƙin dunƙule-sanda sau biyu, Sarrafa motsi na sandar piston don tabbatar da kwanciyar hankali na cikawa.
Motar Servo na iya aika fiye da juzu'i sama da 10000 tare da juyin juya hali guda ɗaya, kuma bugun da aka tattara daga motar servo ya san cewa yawan adadin ya isa ga buƙatun kafa.Domin tabbatar da daidaiton cikawa.

伺服电机
servo motor4

Cika kayan atomatik, 200L hopper ajiya yana sanye da na'urar matakin ruwa, lokacin da kayan yayi ƙasa da na'urar matakin ruwa, zai sake cika kayan ta atomatik.

Matsayin firikwensin daidai ne, aikin kashewa ta atomatik, babu kwalban babu cikawa, aikin kashewa ta atomatik don kwalabe da aka tara, amsa mai mahimmanci da tsawon rai.

Sarka mai ɗaukar bel

Aiki mai tsayayye, babu zubewa, juriyar abrasion, sturdiness da karko

servo motor1
1

Ɗauki iko na PLC, sarrafa shirin PLC na Jafananci, ƙwarewar injin-injin, aiki mai dacewa, sarrafa PLC, ɗora kundin hoto

Piston Silinda

Dangane da buƙatun buƙatun abokin ciniki, daidaita ƙarar silinda na piston.Fistan yana motsawa sama da ƙasa a cikin silinda, wanda ake jujjuya shi zuwa motsin juyawa ta sandar haɗin piston da crankshaft.
Ya dace da babban danko ruwa.

pisotn famfo
4 kai cika nozzles

Nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i mai nau'i mai nau'i mai nau'i mai cikawa yana fitar da piston guda ɗaya don cire kayan a cikin silinda na silinda, sa'an nan kuma tura piston a cikin kwandon ta hanyar bututun kayan, an ƙayyade girman cika ta hanyar daidaita bugun silinda, cika daidaito Babban, mai sauƙin amfani da sassauƙa.

Aikace-aikace

Kayan miya mai nauyi, salsa mai mai abinci, rigunan salati, man shafawa, ruwan shamfu mai nauyi, da kwandishana, manna goge da kakin zuma, adhesives, mai mai nauyi da mai.

servo motor2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana